ಎನೋಚ್ ಎನ್‌ಕೆವೆ ದಕ್ಷಿಣ ಆಫ್ರಿಕಾದ ಹಂಗಾಮಿ ತಂಡದ ನಿರ್ದೇಶಕರಾಗಿ – ಕ್ರಿಕ್‌ಬ uzz ್ – ಕ್ರಿಕ್‌ಬ uzz ್

ಎನೋಚ್ ಎನ್‌ಕೆವೆ ದಕ್ಷಿಣ ಆಫ್ರಿಕಾದ ಹಂಗಾಮಿ ತಂಡದ ನಿರ್ದೇಶಕರಾಗಿ – ಕ್ರಿಕ್‌ಬ uzz ್ – ಕ್ರಿಕ್‌ಬ uzz ್
<ಮೆಟಾ ವಿಷಯ = "https://www.cricbuzz.com/cricket-news/109286/enoch-nkwe-named-interim-team -ಡೈರೆಕ್ಟರ್-ಆಫ್-ಸೌತ್-ಆಫ್ರಿಕಾ "itemprop =" mainEntityOfPage ">

ದಕ್ಷಿಣ ಆಫ್ರಿಕಾದ ಪ್ರವಾಸ, 2019

<ಮೆಟಾ ವಿಷಯ = "http://www.cricbuzz.com/a/img/v1/595x396/i1/c179002/enoch-nkwe-was-the-coach-of-jo. jpg "itemprop =" url ">  ಉದ್ಘಾಟನಾ Mzansi ಸೂಪರ್ ಲೀಗ್

ಉದ್ಘಾಟನಾ Mzansi Su ಅನ್ನು ಗೆದ್ದ ಜೊ z ಿ ಸ್ಟಾರ್ಸ್ ಅವರ ತರಬೇತುದಾರ ಎನೋಚ್ Nkwe ಪ್ರತಿ ಲೀಗ್ © ಕ್ರಿಕೆಟ್ ದಕ್ಷಿಣ ಆಫ್ರಿಕಾ

ಎನೋಚ್ ಎನ್ಕೆವೆ ಅವರನ್ನು ಶುಕ್ರವಾರ (ಆಗಸ್ಟ್ 9) ದಕ್ಷಿಣ ಆಫ್ರಿಕಾದ ಮಧ್ಯಂತರ ತಂಡದ ನಿರ್ದೇಶಕರಾಗಿ ಮುಂಬರುವ ಟಿ 20 ಐಗೆ ಆಯ್ಕೆ ಮಾಡಲಾಗಿದೆ ಮತ್ತು ಸೆಪ್ಟೆಂಬರ್ 15 ರಿಂದ ಭಾರತದಲ್ಲಿ ಟೆಸ್ಟ್ ಸರಣಿ. ಮಾಜಿ ಲಯನ್ಸ್ ಮತ್ತು ಗೌಟೆಂಗ್ ಅವರ ಬ್ಯಾಟ್ಸ್‌ಮನ್ ಒಟ್ಟಿಸ್ ಗಿಬ್ಸನ್ ಅವರಿಂದ ಅಧಿಕಾರ ವಹಿಸಿಕೊಳ್ಳಲಿದ್ದಾರೆ, ಅವರು ತಂಡದ ಮುಖ್ಯ ತರಬೇತುದಾರರಾಗಿ ನಿರ್ಗಮಿಸಬೇಕಾಗಿತ್ತು, ಕ್ರಿಕೆಟ್ ದಕ್ಷಿಣ ಆಫ್ರಿಕಾವು ಪರಿಷ್ಕರಿಸಿದ ನಿರ್ವಹಣಾ ರಚನೆಯನ್ನು ಪ್ರಕಟಿಸಿತು.

ಹೊಸ ಸ್ಥಾನವು ಮುಖ್ಯ ತರಬೇತುದಾರನ ಪಾತ್ರವನ್ನು ಮತ್ತು ತಂಡದ ವ್ಯವಸ್ಥಾಪಕರ ಕೆಲವು ಜವಾಬ್ದಾರಿಗಳನ್ನು ಸಂಯೋಜಿಸುತ್ತದೆ. ವಿಶ್ವಕಪ್‌ನಲ್ಲಿ ದಕ್ಷಿಣ ಆಫ್ರಿಕಾದ ನಿರಾಶಾದಾಯಕ ಪ್ರದರ್ಶನದ ನಂತರ ರಾಷ್ಟ್ರೀಯ ಕೋಚಿಂಗ್ ಸಿಬ್ಬಂದಿಯ ಪ್ರಮುಖ ಪುನರ್ರಚನೆಯನ್ನು ಸಿಎಸ್‌ಎ ನೋಡುತ್ತಿದೆ. ಭಾರತ ಪ್ರವಾಸಕ್ಕಾಗಿ ಉಳಿದ ಕೋಚಿಂಗ್ ಸಿಬ್ಬಂದಿಯನ್ನು ಆಯ್ಕೆ ಮಾಡಲು ಎನ್‌ಕೆವೆಗೆ ಅವಕಾಶ ನೀಡಲಾಗುವುದು. ಈ ಪ್ರವಾಸವು ಮೂರು ಟಿ 20 ಅಂತರರಾಷ್ಟ್ರೀಯ ಮತ್ತು ಮೂರು ಟೆಸ್ಟ್ ಪಂದ್ಯಗಳನ್ನು ಒಳಗೊಂಡಿರುತ್ತದೆ.

ಏಳು ವರ್ಷಗಳ ವೃತ್ತಿಜೀವನದಲ್ಲಿ 1768 ರನ್ ಗಳಿಸಿ ಪ್ರಥಮ ದರ್ಜೆ ಕ್ರಿಕೆಟ್‌ನಲ್ಲಿ 29 ವಿಕೆಟ್‌ಗಳನ್ನು ಪಡೆದ 36 ವರ್ಷದ ಎನ್‌ಕೆವೆ, ತರಬೇತುದಾರ ಲಯನ್ಸ್ 2018-19 in ತುವಿನಲ್ಲಿ ನಾಲ್ಕು ದಿನಗಳ ಫ್ರ್ಯಾಂಚೈಸ್ ಸರಣಿಯಲ್ಲಿ ಪ್ರಶಸ್ತಿಗೆ. ಉದ್ಘಾಟನಾ ಮೆ z ಾನ್ಸಿ ಸೂಪರ್ ಲೀಗ್ ಗೆದ್ದ ಜೋಜಿ ಸ್ಟಾರ್ಸ್ ತರಬೇತುದಾರರಾಗಿದ್ದರು.

“ಭಾರತ ಪ್ರವಾಸಕ್ಕಾಗಿ ಸ್ಟ್ಯಾಂಡರ್ಡ್ ಬ್ಯಾಂಕ್ ಪ್ರೋಟಿಯಸ್‌ನ ಹಂಗಾಮಿ ತಂಡದ ನಿರ್ದೇಶಕರಾಗಿ ಎನೋಚ್ ಎನ್‌ಕೆವೆ ಅವರನ್ನು ಘೋಷಿಸಲು ನಾವು ಸಂತೋಷಪಟ್ಟಿದ್ದೇವೆ. ಅವರ ನೇಮಕಾತಿಯ ಪರಿಣಾಮವಾಗಿ ಅವರ ಯೋಗ್ಯತೆ ಮತ್ತು ಸಮತೋಲಿತ ವಿಧಾನ ಮತ್ತು ತಂಡವು ಮುಂದೆ ಸಾಗುವ ದಿಕ್ಕನ್ನು ಅಭಿನಂದಿಸುವ ವ್ಯಕ್ತಿ “ಎಂದು ಕ್ರಿಕೆಟ್‌ನ ಆಕ್ಟಿಂಗ್ ಡೈರೆಕ್ಟರ್ ಕೊರ್ರಿ ವ್ಯಾನ್ yl ೈಲ್ ಅವರು ಈ ಹುದ್ದೆಯನ್ನು ಭರ್ತಿ ಮಾಡುವ ಕಾರ್ಯವನ್ನು ನಿರ್ವಹಿಸಿದ್ದಾರೆ ಎಂದು ಹೇಳಿದರು.

“ಸ್ಟ್ಯಾಂಡರ್ಡ್ ಬ್ಯಾಂಕ್ ಪ್ರೋಟಿಯಸ್ ಅನ್ನು ಮಧ್ಯಂತರ ತಂಡದ ನಿರ್ದೇಶಕರಾಗಿ ಮುನ್ನಡೆಸುವುದು ಅಪಾರ ಗೌರವ ಮತ್ತು ಸವಲತ್ತು. ಇದು ನನಗೆ ಮತ್ತು ನನ್ನ ಕುಟುಂಬಕ್ಕೆ ವಿಶೇಷ ಕ್ಷಣವಾಗಿದೆ ಮತ್ತು ಈ ಮಧ್ಯಂತರ ಅವಧಿಯಲ್ಲಿ ಒಂದು ಬದಲಾವಣೆಯನ್ನು ಮಾಡಲು ನಾನು ನನ್ನ ಕೈಲಾದಷ್ಟು ಪ್ರಯತ್ನ ಮಾಡುತ್ತೇನೆ. ಮುಂದೆ ಇರುವ ಸವಾಲಿನ ಬಗ್ಗೆ ನಾನು ತುಂಬಾ ಉತ್ಸುಕನಾಗಿದ್ದೇನೆ ಮತ್ತು ಎಲ್ಲಾ ಆಟಗಾರರು ಮತ್ತು ಸಿಬ್ಬಂದಿಯನ್ನು ಭೇಟಿಯಾಗಲು ಎದುರು ನೋಡುತ್ತಿದ್ದೇನೆ. ಈ ಅವಕಾಶವನ್ನು ನೀಡಿದ ಕ್ರಿಕೆಟ್ ದಕ್ಷಿಣ ಆಫ್ರಿಕಾಕ್ಕೂ ಧನ್ಯವಾದಗಳು ಮತ್ತು ಆಶಾದಾಯಕವಾಗಿ ನಾವು ಸಕಾರಾತ್ಮಕ ಫಲಿತಾಂಶಗಳೊಂದಿಗೆ ಭಾರತದಿಂದ ಹಿಂತಿರುಗಿ, “ಎನ್ಕೆವೆ ಗಮನಿಸಿದರು.

© Cricbuzz

ಸಂಬಂಧಿತ ಕಥೆಗಳು

Related posts