ಆಂಡ್ರಾಯ್ಡ್ ಟಿವಿ [ಗ್ಯಾಲರಿ] – 9to5Google ನಲ್ಲಿ ಪ್ಲೇ ಸ್ಟೋರ್ ಮರುವಿನ್ಯಾಸ ಪ್ರಾರಂಭವಾಗುತ್ತದೆ

ಆಂಡ್ರಾಯ್ಡ್ ಟಿವಿ [ಗ್ಯಾಲರಿ] – 9to5Google ನಲ್ಲಿ ಪ್ಲೇ ಸ್ಟೋರ್ ಮರುವಿನ್ಯಾಸ ಪ್ರಾರಂಭವಾಗುತ್ತದೆ

ಆಗಸ್ಟ್‌ನಲ್ಲಿ ಆಂಡ್ರಾಯ್ಡ್ ಪುನರುಜ್ಜೀವನ ಅನ್ನು ಅನುಸರಿಸಿ, ಗೂಗಲ್ ಈಗ ಪ್ರಾರಂಭ ಆಂಡ್ರಾಯ್ಡ್ ಟಿವಿಯಲ್ಲಿ ಪ್ಲೇ ಸ್ಟೋರ್‌ಗಾಗಿ ಮೆಟೀರಿಯಲ್ ಥೀಮ್ ಅನ್ನು ಹೊರತರಲು. ಪ್ರಸ್ತುತ ಪುನರಾವರ್ತನೆಗೆ ಹೋಲಿಸಿದರೆ, ಮರುವಿನ್ಯಾಸವು ಬಹುಕಾಂತೀಯವಾಗಿದೆ ಮತ್ತು ಪೂರ್ಣ ರಕ್ತಸ್ರಾವ ಕವರ್ ಕಲೆ ಮತ್ತು ದೊಡ್ಡ ಪಠ್ಯವನ್ನು ಬಳಸುತ್ತದೆ.

ಆರಂಭಿಕರಿಗಾಗಿ, ಮೇಲಿನ ಎಡ ಮೂಲೆಯಲ್ಲಿ ಗೂಗಲ್ ಪ್ಲೇ ಐಕಾನ್ ಮತ್ತು ವರ್ಡ್‌ಮಾರ್ಕ್ ಇದೆ. ಇದರ ನಂತರ ಅಪ್ಲಿಕೇಶನ್‌ಗಳು, ಆಟಗಳು ಮತ್ತು ನನ್ನ ಅಪ್ಲಿಕೇಶನ್‌ಗಳು ಬಳಕೆದಾರರು ನ್ಯಾವಿಗೇಷನ್ ಡ್ರಾಯರ್‌ಗೆ ಭೇಟಿ ನೀಡುವ ಅಗತ್ಯವಿರುವ ಪ್ರಮುಖ ವಿಭಾಗಗಳಿಗೆ ಬದಲಾಗಿ ಬಲಭಾಗದಲ್ಲಿರುತ್ತವೆ. ಹುಡುಕಾಟ ಮತ್ತು ಸೆಟ್ಟಿಂಗ್‌ಗಳನ್ನು ಸಹ ಮೇಲಿನ ಬಲಕ್ಕೆ ಸರಿಸಲಾಗಿದೆ.

ಅಪ್ಲಿಕೇಶನ್ ಅನ್ನು ಆರಿಸುವುದರಿಂದ ಇಡೀ ಪರದೆಯನ್ನು ತೆಗೆದುಕೊಳ್ಳುವ ಹಿನ್ನೆಲೆಯಲ್ಲಿ ವೀಡಿಯೊ ಪೂರ್ವವೀಕ್ಷಣೆಯನ್ನು ಪ್ಲೇ ಮಾಡುತ್ತದೆ. ಅಪ್ಲಿಕೇಶನ್‌ನ ಹೆಸರನ್ನು ಪ್ರಕಾಶಕರು, ವರ್ಗ ಮತ್ತು ರೇಟಿಂಗ್ ಜೊತೆಗೆ ಮೇಲೆ ಪ್ರದರ್ಶಿಸಲಾಗುತ್ತದೆ. ಕಾರ್ಡ್ ಅನ್ನು ಸಕ್ರಿಯವಾಗಿ ಆಯ್ಕೆ ಮಾಡದಿದ್ದಾಗ, ಹಿನ್ನೆಲೆ ಪ್ರಸ್ತುತ ಬೂದು ಬಣ್ಣಕ್ಕಿಂತ ಕಪ್ಪು ಗಾ er ವಾಗಿ ಬದಲಾಗುತ್ತದೆ.

ಅಪ್ಲಿಕೇಶನ್‌ಗಳ ಕಾರ್ಡ್‌ಗಳು ಉತ್ತಮ ಅಂತರವನ್ನು ಹೊಂದಿವೆ ಮತ್ತು ಆಂಡ್ರಾಯ್ಡ್ ಟಿವಿಗೆ ಈ ಪ್ಲೇ ಸ್ಟೋರ್ ಮರುವಿನ್ಯಾಸದಲ್ಲಿ ಹೆಚ್ಚಿನ ಮಾಹಿತಿಯನ್ನು ಪ್ಯಾಕ್ ಮಾಡಬೇಡಿ. ನನ್ನ ಅಪ್ಲಿಕೇಶನ್‌ಗಳ ಟ್ಯಾಬ್ ಪರದೆಯ ಮೇಲ್ಭಾಗದಲ್ಲಿರುವ ದೊಡ್ಡ ಪಠ್ಯವನ್ನು ಸಹ ಬಳಸುತ್ತದೆ. ಒಂದು ಸ್ಕ್ರೀನ್‌ಶಾಟ್ “ಸ್ವಯಂ ನವೀಕರಣಗಳನ್ನು ಆನ್ ಮಾಡಿ” ಎಂಬ ಪ್ರಾಂಪ್ಟ್ ಅನ್ನು ತೋರಿಸುತ್ತದೆ.

ಹೋಮ್‌ಸ್ಕ್ರೀನ್

ಅಪ್ಲಿಕೇಶನ್‌ಗಳು

ಸೆಟ್ಟಿಂಗ್‌ಗಳ ಪುಟವು ಐಕಾನ್ ಗ್ರಿಡ್ ಬದಲಿಗೆ ಮೆನುಗಳನ್ನು ಬಳಸುತ್ತದೆ, ಅದು ಬಳಕೆದಾರರು ಇಂಟರ್ಫೇಸ್‌ನಲ್ಲಿ ಎಲ್ಲಿದೆ ಎಂಬುದನ್ನು ಉತ್ತಮವಾಗಿ ನೆನಪಿಸುತ್ತದೆ. ಈ ಇಂಟರ್ಫೇಸ್‌ಗೆ ಎಂದಿಗೂ ಪೂರ್ಣಪರದೆ ಅನುಭವ ಬೇಕಾಗಿಲ್ಲ.

ಒಟ್ಟಾರೆಯಾಗಿ, ಆಂಡ್ರಾಯ್ಡ್ ಟಿವಿಗೆ ಈ ಪ್ಲೇ ಸ್ಟೋರ್ ಮರುವಿನ್ಯಾಸವು ಮೂಲಭೂತವಾಗಿ ಪೂರ್ವವೀಕ್ಷಣೆ ಗೂಗಲ್‌ನಿಂದ I / O 2019 ನಲ್ಲಿ ಕೆಲವು ಸಣ್ಣ ಟ್ವೀಕ್‌ಗಳೊಂದಿಗೆ. ಇಂದು ಒಬ್ಬ ರೆಡ್ಡಿಟರ್ ಪ್ರಕಾರ, ಈ ಟಿವಿ ಪುನರುಜ್ಜೀವನವನ್ನು ಪ್ಲೇ ಸ್ಟೋರ್‌ನ ಆವೃತ್ತಿ 16.9.42 ರಲ್ಲಿ ಸಕ್ರಿಯಗೊಳಿಸಲಾಗಿದೆ. ನಾವು ಇದನ್ನು ಇಂದು ನಮ್ಮ ಯಾವುದೇ ಸಾಧನಗಳಲ್ಲಿ ನೋಡುತ್ತಿಲ್ಲ. ಎ / ಬಿ ಪರೀಕ್ಷೆಗಳು ಮತ್ತು ಇತರ ಸರ್ವರ್-ಸೈಡ್ ನವೀಕರಣಗಳನ್ನು ವ್ಯಾಪಕವಾಗಿ ಬಿಡುಗಡೆ ಮಾಡಲು ಗೂಗಲ್ ಪ್ಲೇ ನಿಧಾನವಾಗಿದೆ.


ಹೆಚ್ಚಿನ ಸುದ್ದಿಗಳಿಗಾಗಿ YouTube ನಲ್ಲಿ 9to5Google ಅನ್ನು ಪರಿಶೀಲಿಸಿ:

ಲೇಖಕರ ಬಗ್ಗೆ

“>

div>

< . . =. // yH5BAEAAAALAAAAAAAAABARA7 ">

img src = “data: image / gif; base64, R0lGODlhAQABAIAAAAAAAP /// yH5BAEAAAAALAAAAAAAAAAIBRAA7″>

Related posts