ಪಿಎಸ್ 5 Vs. ಎಕ್ಸ್ ಬಾಕ್ಸ್ ಪ್ರಾಜೆಕ್ಟ್ ಸ್ಕಾರ್ಲೆಟ್: ಇಲ್ಲಿಯವರೆಗೆ ಎಲ್ಲವೂ ಬಹಿರಂಗಗೊಂಡಿದೆ – ಗೇಮ್ ರಾಂಟ್

ಪಿಎಸ್ 5 Vs. ಎಕ್ಸ್ ಬಾಕ್ಸ್ ಪ್ರಾಜೆಕ್ಟ್ ಸ್ಕಾರ್ಲೆಟ್: ಇಲ್ಲಿಯವರೆಗೆ ಎಲ್ಲವೂ ಬಹಿರಂಗಗೊಂಡಿದೆ – ಗೇಮ್ ರಾಂಟ್

<ವಿಭಾಗ ಐಟಂಪ್ರೊಪ್ = "ಲೇಖನಬಾಡಿ">

ಮುಂದಿನ ತಲೆಮಾರಿನ ಕನ್ಸೋಲ್ ಹಾರ್ಡ್‌ವೇರ್ 2020 ರ ರಜಾದಿನಗಳಲ್ಲಿ ಪ್ರಾರಂಭವಾಗುತ್ತದೆ. ಪಿಎಸ್ 5 ಅನ್ನು ಘೋಷಿಸಲಾಗಿದೆ ಮತ್ತು ಅನೇಕ ವಿವರಗಳನ್ನು ಹೊಂದಿದೆ ಕನ್ಸೋಲ್ ಬಗ್ಗೆ ದೃ confirmed ೀಕರಿಸಲಾಗಿದೆ, ಆದರೆ ಪ್ರಸ್ತುತ ಪ್ರಾಜೆಕ್ಟ್ ಸ್ಕಾರ್ಲೆಟ್ ಎಂಬ ಸಂಕೇತನಾಮ ಹೊಂದಿರುವ ಮುಂದಿನ ಎಕ್ಸ್ ಬಾಕ್ಸ್ ಬಗ್ಗೆ ಸ್ವಲ್ಪ ಕಡಿಮೆ ತಿಳಿದಿದೆ.

ಈ ತಿಂಗಳ ಆರಂಭದಲ್ಲಿ ಸೋನಿ ಪಿಎಸ್ 5 ಅನ್ನು ಅನಾವರಣಗೊಳಿಸಿದಾಗ, ಅದರ ಶೀರ್ಷಿಕೆ ಮತ್ತು ಬಿಡುಗಡೆ ವಿಂಡೋವನ್ನು ನೀಡಿದಾಗ, ಟನ್ ವೈಶಿಷ್ಟ್ಯಗಳನ್ನು ದೃ were ಪಡಿಸಲಾಯಿತು ಮತ್ತು ಸೋನಿ ನೀಡಿದ ಹೇಳಿಕೆಗಳು ಪೆರ್ಕೊಲೇಟ್‌ಗೆ ಹೆಚ್ಚಿನ ವದಂತಿಗಳಿಗೆ ulation ಹಾಪೋಹಗಳನ್ನು ನೀಡಿತು. ಪ್ರಾಜೆಕ್ಟ್ ಸ್ಕಾರ್ಟ್‌ಲೆಟ್ ಬಗ್ಗೆ ವಿವರಗಳು ಇ 3 2019 ರಲ್ಲಿ ಘೋಷಣೆಯಾದಾಗಿನಿಂದ ಹೊರಬಂದವು, ಆದರೆ ಇದೀಗ ಪ್ಲೇಸ್ಟೇಷನ್ 5 ಗಿಂತ ಕನ್ಸೋಲ್ ಬಗ್ಗೆ ಕಡಿಮೆ ತಿಳಿದುಬಂದಿದೆ. ಸೋನಿ ಮತ್ತು ಮೈಕ್ರೋಸಾಫ್ಟ್ ಇದುವರೆಗಿನ ಮುಂದಿನ ಜನ್ ಕನ್ಸೋಲ್‌ಗಳ ಬಗ್ಗೆ ಬಹಿರಂಗಪಡಿಸಿದ ಪ್ರತಿಯೊಂದು ದೃ confirmed ಪಡಿಸಿದ ವಿವರ ಇಲ್ಲಿದೆ.

ಓದುವುದನ್ನು ಮುಂದುವರಿಸಲು ಸ್ಕ್ರೋಲಿಂಗ್ ಮುಂದುವರಿಸಿ ಈ ಲೇಖನವನ್ನು ತ್ವರಿತ ವೀಕ್ಷಣೆಯಲ್ಲಿ ಪ್ರಾರಂಭಿಸಲು ಕೆಳಗಿನ ಬಟನ್ ಕ್ಲಿಕ್ ಮಾಡಿ.

ತಾಂತ್ರಿಕ ವಿವರಣೆಗಳು

ಪಿಎಸ್ 5 ನಲ್ಲಿ ಎಎಮ್‌ಡಿ ರೈಜನ್ en ೆನ್ 2 ಮೈಕ್ರೋಚಿಪ್ ಇರುವುದನ್ನು ಬಹಿರಂಗಪಡಿಸಲಾಗಿದೆ ಅದು 16 ಎಳೆಗಳೊಂದಿಗೆ ಎಂಟು ಕೋರ್ಗಳನ್ನು ಹೊಂದಿರುತ್ತದೆ. ಇದು 8 ಕೆ ರೆಸಲ್ಯೂಶನ್ ಮತ್ತು ಪ್ಲೇಸ್ಟೇಷನ್ ವಿಆರ್ ಅನ್ನು ಬೆಂಬಲಿಸುತ್ತದೆ. ಪ್ರಾಜೆಕ್ಟ್ ಸ್ಕಾರ್ಲೆಟ್ಗಾಗಿ ಮೈಕ್ರೋಸಾಫ್ಟ್ ಅಧಿಕೃತ ಸ್ಪೆಕ್ಸ್ ಅನ್ನು ಹಂಚಿಕೊಂಡಿಲ್ಲ, ಆದರೆ ಇದು 8 ಕೆ ಮತ್ತು 120 ಹೆಚ್ z ್ಗಳಲ್ಲಿ ಆಟಗಳನ್ನು ನಡೆಸಲು en ೆನ್ 2 ಮತ್ತು ನವೀ ಆರ್ಕಿಟೆಕ್ಚರ್ ಅನ್ನು ಬಳಸುವ ಕಸ್ಟಮ್ ಎಎಮ್ಡಿಯನ್ನು ಒಳಗೊಂಡಿರುತ್ತದೆ.

ಮುಂದಿನ ಜನ್ ನಿಯಂತ್ರಕಗಳು

ದುಃಖಕರವೆಂದರೆ, ಸ್ಕಾರ್ಲೆಟ್‌ನ ಮುಂದಿನ ಎಕ್ಸ್‌ಬಾಕ್ಸ್ ನಿಯಂತ್ರಕದ ಬಗ್ಗೆ ಏನೂ ತಿಳಿದಿಲ್ಲ, ಆದರೆ ಸೋನಿ ಪ್ರಸ್ತುತ ಹೆಸರಿಸದ ನಿಯಂತ್ರಕದ ಬಗ್ಗೆ ಮಾಹಿತಿಯನ್ನು ಅನಾವರಣಗೊಳಿಸಿದೆ, ಆದರೂ ಇದು ಡ್ಯುಯಲ್ಶಾಕ್ 5 ಆಗಿರಬಹುದು. ಪ್ಲೇಸ್ಟೇಷನ್ 5 ನಿಯಂತ್ರಕ ನಲ್ಲಿ” ಹೊಂದಾಣಿಕೆಯ ಪ್ರಚೋದಕಗಳು “ಇರುತ್ತವೆ, ಅದು ಆಟದ ಸಂದರ್ಭಗಳಿಗೆ ಪ್ರತಿಕ್ರಿಯಾತ್ಮಕವಾಗಿರುತ್ತದೆ. ಆಟಗಾರನು ಶಾಟ್‌ಗನ್ ಅಥವಾ ಎಸ್‌ಎಂಜಿಯನ್ನು ಶೂಟರ್‌ನಲ್ಲಿ ಶೂಟ್ ಮಾಡುತ್ತಾನೆಯೇ ಎಂಬುದರ ಆಧಾರದ ಮೇಲೆ ಟ್ರಿಗರ್ ಟೆನ್ಷನ್ ಬದಲಾಗುತ್ತದೆ. ನಿಯಂತ್ರಕವು ಹೆಚ್ಚು ಹೊಂದಾಣಿಕೆಯ ರಂಬಲ್ ಅನ್ನು ರಚಿಸುವ ಹ್ಯಾಪ್ಟಿಕ್ ಪ್ರತಿಕ್ರಿಯೆಯನ್ನು ಸಹ ಹೊಂದಿರುತ್ತದೆ. ಇದು ನಿಯಂತ್ರಕದ ಪ್ರತಿ ಹಿಡಿತದಲ್ಲಿ ಹೆಚ್ಚು ಪ್ರೊಗ್ರಾಮೆಬಲ್ ಧ್ವನಿ-ಕಾಯಿಲ್ ಆಕ್ಯೂವೇಟರ್‌ಗಳನ್ನು ಹೊಂದಿದೆ ಮತ್ತು ಚಾರ್ಜಿಂಗ್‌ಗಾಗಿ ಯುಎಸ್‌ಬಿ ಟೈಪ್-ಸಿ ಅನ್ನು ಬಳಸುತ್ತದೆ.

ಘನ ರಾಜ್ಯ ಡ್ರೈವ್‌ಗಳು ಮತ್ತು ಕಡಿಮೆಗೊಳಿಸಿದ ಲೋಡ್ ಸಮಯಗಳು

ಎರಡೂ ಕನ್ಸೋಲ್‌ಗಳು ಘನ ಸ್ಥಿತಿಯ ಡ್ರೈವ್ (ಎಸ್‌ಎಸ್‌ಡಿ) ಅನ್ನು ಒಳಗೊಂಡಿವೆ ಎಂದು ದೃ are ಪಡಿಸಲಾಗಿದೆ. ಮೈಕ್ರೋಸಾಫ್ಟ್ ಈ ಎಸ್‌ಎಸ್‌ಡಿಯನ್ನು ವರ್ಚುವಲ್ RAM ಆಗಿ ಬಳಸುತ್ತಿದೆ, ಇದು ಪ್ರಸ್ತುತ ಪೀಳಿಗೆಗಿಂತ 40x ರಷ್ಟು ಕಾರ್ಯಕ್ಷಮತೆಯನ್ನು ಹೆಚ್ಚಿಸುತ್ತದೆ. ಲೋಡ್ ಮಾಡುವ ಸಮಯವನ್ನು ಕಡಿಮೆ ಮಾಡಲು ಎಸ್‌ಎಸ್‌ಡಿ ಸಹ ಪ್ರಮುಖವಾಗಿದೆ, ಮೈಕ್ರೋಸಾಫ್ಟ್ ಮತ್ತು ಸೋನಿ ಎರಡೂ ತಮ್ಮ ಮುಂದಿನ ಜನ್ ಕನ್ಸೋಲ್‌ಗಳಿಗೆ ನೀಡಿದ ಭರವಸೆ.

ಪಿಎಸ್ 5 ಗಾಗಿ ಸೋನಿ “ಲೋಡಿಂಗ್ ಸಮಯವಿಲ್ಲ” ಎಂದು ಭರವಸೆ ನೀಡಿದೆ, ಆದರೆ ಇದು ಈಗಾಗಲೇ ಉತ್ಪ್ರೇಕ್ಷೆಯಾಗಿದೆ ಎಂದು ತೋರಿಸಲಾಗಿದೆ. ಆದಾಗ್ಯೂ, ಪಿಎಸ್ 5 ನಲ್ಲಿ ಲೋಡಿಂಗ್ ಸಮಯವು ಬಹಳ ಕಡಿಮೆಯಾಗುತ್ತದೆ. ಇದನ್ನು ಪಿಎಸ್ 4 ಪ್ರೊ ಅನ್ನು ಪಿಎಸ್ 5 ಗೆ ಹೋಲಿಸುವ ಪ್ರದರ್ಶನ ಇದು ಮಾರ್ವೆಲ್‌ನ ಸ್ಪೈಡರ್ ಮ್ಯಾನ್ ಲೋಡ್ ಸಮಯಗಳಿಗೆ ವ್ಯತಿರಿಕ್ತವಾಗಿ ಎರಡೂ ಕನ್ಸೋಲ್‌ಗಳಲ್ಲಿ ಚಾಲನೆಯಲ್ಲಿದೆ.

ರೇ ಟ್ರೇಸಿಂಗ್

ಉನ್ನತ-ಮಟ್ಟದ ಪಿಸಿ ಗೇಮಿಂಗ್‌ನಲ್ಲಿ ಎಲ್ಲಾ ಕ್ರೋಧವಾಗಿ ಮಾರ್ಪಟ್ಟ ಸುಧಾರಿತ ಲೈಟ್ ರೆಂಡರಿಂಗ್ ತಂತ್ರವು ಅಂತಿಮವಾಗಿ ಮುಂದಿನ ಜನ್ ಅನ್ನು ಕನ್ಸೋಲ್‌ಗಳಿಗೆ ಬರುತ್ತಿದೆ. ಮುಂದಿನ ಎಕ್ಸ್‌ಬಾಕ್ಸ್‌ಗಾಗಿ ಮೈಕ್ರೋಸಾಫ್ಟ್ ರೇ ಟ್ರೇಸಿಂಗ್ ಅನ್ನು ಸಂಪೂರ್ಣವಾಗಿ ದೃ confirmed ೀಕರಿಸಿಲ್ಲವಾದರೂ, ಸೋನಿ ಪಿಎಸ್ 5 ಎಎಮ್‌ಡಿ ಜಿಪಿಯುನಿಂದ ನಡೆಸಲ್ಪಡುವ ಹಾರ್ಡ್‌ವೇರ್-ವೇಗವರ್ಧಿತ ರೇ ಟ್ರೇಸಿಂಗ್ ಅನ್ನು ಹೊಂದಿರುತ್ತದೆ ಎಂದು ಹೇಳಿದೆ.

xCloud ಮತ್ತು ಸ್ಟ್ರೀಮಿಂಗ್

ಗೇಮ್ ಸ್ಟ್ರೀಮಿಂಗ್ ಮುಂದಿನ ಪೀಳಿಗೆಯ ನಿರ್ಣಾಯಕ ಚಿಮ್ಮಿಗಳಲ್ಲಿ ಒಂದಾಗಿದೆ. ಗೂಗಲ್ ಸ್ಟೇಡಿಯಾ ಈ ಪತನವನ್ನು ಪ್ರಾರಂಭಿಸುತ್ತಿದೆ ನೊಂದಿಗೆ, ಆ ಸ್ಪರ್ಧೆಯು ಈಗಾಗಲೇ ಪ್ರಾರಂಭವಾಗಿದೆ. ಅನೇಕರಿಗೆ ತಿಳಿದಿಲ್ಲದಿರುವಂತೆ, ಸೋನಿ ಈಗಾಗಲೇ ಸ್ಟ್ರೀಮಿಂಗ್ ಸೇವೆಯನ್ನು ಪ್ಲೇಸ್ಟೇಷನ್ ನೌ ಹೊಂದಿದೆ, ಇದು ಆಟಗಾರರನ್ನು ನೇರವಾಗಿ ತಮ್ಮ ಕನ್ಸೋಲ್‌ಗೆ ಸ್ಟ್ರೀಮ್ ಮಾಡಲು ಅನುವು ಮಾಡಿಕೊಡುತ್ತದೆ, ಮತ್ತು ಇದು ಪಿಎಸ್ 5 ಗೆ ಮುಂದುವರಿಯುವುದನ್ನು ದೃ is ಪಡಿಸಲಾಗಿದೆ. ಆದಾಗ್ಯೂ, ಮೈಕ್ರೋಸಾಫ್ಟ್ ಈ ತಂತ್ರಜ್ಞಾನಕ್ಕೆ ಹೆಚ್ಚು ಒಲವು ತೋರುತ್ತದೆ.

ವಾಸ್ತವವಾಗಿ, ಗೇಮರುಗಳಿಗಾಗಿ ಮೈಕ್ರೋಸಾಫ್ಟ್ನ ಕ್ಲೌಡ್ ಸೇವೆಯಾದ ಪ್ರಾಜೆಕ್ಟ್ ಅನ್ನು ಶೀಘ್ರದಲ್ಲೇ ಅನುಭವಿಸಲು ಸಾಧ್ಯವಾಗುತ್ತದೆ. ಈ ತಿಂಗಳಿನಿಂದ ಪ್ರಾರಂಭವಾಗುವ ಪೂರ್ವವೀಕ್ಷಣೆ ಪ್ರೋಗ್ರಾಂನಲ್ಲಿ xCloud . ಮೈಕ್ರೋಸಾಫ್ಟ್ನ ಸ್ಟ್ರೀಮಿಂಗ್ ಪ್ಲಾಟ್ಫಾರ್ಮ್ನೊಂದಿಗೆ ಇದು ಮೊದಲ ಕೈ. ಎರಡೂ ಕನ್ಸೋಲ್‌ಗಳು ಡಿಸ್ಕ್ ಡ್ರೈವ್‌ಗಳನ್ನು ಹೊಂದಿಸಲು ಹೊಂದಿಸಲಾಗಿದೆ, ಮತ್ತು ಎಲ್ಲಾ ಡಿಜಿಟಲ್ ಕನ್ಸೋಲ್‌ಗಳನ್ನು ಇನ್ನೂ ಘೋಷಿಸಲಾಗಿಲ್ಲ, ಆದರೂ ಮೈಕ್ರೋಸಾಫ್ಟ್ ಸ್ಕಾರ್ಲೆಟ್ನ ಸ್ಟ್ರೀಮಿಂಗ್-ಮಾತ್ರ ಎಸ್‌ಕೆಯುನಲ್ಲಿ ಕಾರ್ಯನಿರ್ವಹಿಸುತ್ತಿದೆ ಎಂದು ವದಂತಿಗಳಿವೆ.

ಕಸ್ಟಮ್ ಗೇಮ್ ಸ್ಥಾಪನೆ / ಅಳಿಸುವಿಕೆ

ಪ್ರಸ್ತುತ ಕನ್ಸೋಲ್‌ಗಳಿಗೆ ಆಟಗಾರರು ತಮ್ಮ ಆಟಗಳನ್ನು ಆಡುವ ಮೊದಲು ಸಂಪೂರ್ಣವಾಗಿ ಸ್ಥಾಪಿಸುವ ಅಗತ್ಯವಿರುತ್ತದೆ, ಆದರೆ ಪ್ಲೇಸ್ಟೇಷನ್ 5 ಗಾಗಿ ಸ್ಥಾಪನೆ ಪ್ರಕ್ರಿಯೆಯೊಂದಿಗೆ ಸೋನಿ ಸ್ವಲ್ಪ ವಿಭಿನ್ನವಾದದ್ದನ್ನು ಯೋಜಿಸುತ್ತಿದೆ. ಆಟದ ಡೇಟಾವನ್ನು ಎಸ್‌ಎಸ್‌ಡಿಯೊಂದಿಗೆ ನಿರ್ವಹಿಸುವ ವಿಧಾನದಿಂದಾಗಿ, ಆಟಗಾರರು ಅವರು ಬಯಸುವ ಯಾವುದೇ ವಿಭಾಗಗಳ ಆಟಗಳನ್ನು ಸ್ಥಾಪಿಸಲು ಮತ್ತು ಅಳಿಸಲು ಸಾಧ್ಯವಾಗುತ್ತದೆ. ಆಟಗಾರರು ತಮ್ಮ ಡೇಟಾವನ್ನು ಈ ರೀತಿ ಉತ್ತಮವಾಗಿ ನಿರ್ವಹಿಸಬಹುದು. ಉದಾಹರಣೆಗೆ, ಅಭಿಯಾನ ಮುಗಿದ ನಂತರ ಆಟಗಾರರು ಏಕ ಆಟಗಾರನನ್ನು ಅಸ್ಥಾಪಿಸಲು ಇದು ಅನುಮತಿಸುತ್ತದೆ, ಆದರೆ ಆಟದ ಮಲ್ಟಿಪ್ಲೇಯರ್ ವಿಭಾಗವನ್ನು ಸ್ಥಾಪಿಸಿ.

<ಚಿತ್ರ> <ಮೂಲ ಡೇಟಾ- ಮಾಧ್ಯಮ = "(ನಿಮಿಷ-ಅಗಲ: 1024px) ಮತ್ತು (-ವೆಬ್ಕಿಟ್-ನಿಮಿಷ-ಸಾಧನ-ಪಿಕ್ಸೆಲ್-ಅನುಪಾತ: 1.25), (ಕನಿಷ್ಠ-ಅಗಲ: 1024px) ಮತ್ತು (ಕನಿಷ್ಠ-ರೆಸಲ್ಯೂಶನ್: 120dpi)"> <ಮೂಲ ಡೇಟಾ- ಮಾಧ್ಯಮ = "(ಕನಿಷ್ಠ-ಅಗಲ: 1024px)"> <ಮೂಲ ಡೇಟಾ- ಮಾಧ್ಯಮ = "(ನಿಮಿಷ-ಅಗಲ: 768px) ಮತ್ತು (-ವೆಬ್ಕಿಟ್-ನಿಮಿಷ-ಸಾಧನ-ಪಿಕ್ಸೆಲ್-ಅನುಪಾತ: 1.25), (ಕನಿಷ್ಠ-ಅಗಲ: 768px) ಮತ್ತು (ಕನಿಷ್ಠ-ರೆಸಲ್ಯೂಶನ್: 120dpi)"> <ಮೂಲ ಡೇಟಾ- ಮಾಧ್ಯಮ = "(ಕನಿಷ್ಠ-ಅಗಲ: 768px)"> <ಮೂಲ ಡೇಟಾ- ಮಾಧ್ಯಮ = "(ನಿಮಿಷ-ಅಗಲ: 481px) ಮತ್ತು (-ವೆಬ್ಕಿಟ್-ನಿಮಿಷ-ಸಾಧನ-ಪಿಕ್ಸೆಲ್-ಅನುಪಾತ: 1.25), (ಕನಿಷ್ಠ-ಅಗಲ: 481px) ಮತ್ತು (ಕನಿಷ್ಠ-ರೆಸಲ್ಯೂಶನ್: 120dpi)"> <ಮೂಲ ಡೇಟಾ- ಮಾಧ್ಯಮ = "(ಕನಿಷ್ಠ-ಅಗಲ: 481px)"> <ಮೂಲ ಡೇಟಾ- ಮಾಧ್ಯಮ = "(ನಿಮಿಷ-ಅಗಲ: 0px) ಮತ್ತು (-ವೆಬ್ಕಿಟ್-ನಿಮಿಷ-ಸಾಧನ-ಪಿಕ್ಸೆಲ್-ಅನುಪಾತ: 1.25), (ಕನಿಷ್ಠ-ಅಗಲ: 0px) ಮತ್ತು (ಕನಿಷ್ಠ-ರೆಸಲ್ಯೂಶನ್: 120dpi)"> <ಮೂಲ ಡೇಟಾ- ಮಾಧ್ಯಮ = "(ಕನಿಷ್ಠ-ಅಗಲ: 0px)">

ಹಿಂದಕ್ಕೆ ಹೊಂದಾಣಿಕೆ

ನೆಕ್ಸ್ಟ್-ಜನ್ ಕನ್ಸೋಲ್‌ಗಳು ಹಿಂದಕ್ಕೆ ಹೊಂದಿಕೆಯಾಗುತ್ತವೆ, ಆದರೆ ಇದು ಇನ್ನೂ ಎಷ್ಟು ಮಟ್ಟಿಗೆ ಸಂಪೂರ್ಣವಾಗಿ ದೃ confirmed ಪಟ್ಟಿಲ್ಲ. ಪ್ಲೇಸ್ಟೇಷನ್ 5 ಪ್ಲೇಸ್ಟೇಷನ್ 4 ಆಟಗಳನ್ನು ಆಡಲಿದೆ ಎಂದು ಸೋನಿ ದೃ has ಪಡಿಸಿದೆ, ಆದರೆ ಅವರ ಕ್ಯಾಟಲಾಗ್‌ಗೆ ಮತ್ತೆ ವಿಸ್ತರಿಸಿರುವ ಯಾವುದನ್ನೂ ಇನ್ನೂ ದೃ confirmed ೀಕರಿಸಲಾಗಿಲ್ಲ. ಎಕ್ಸ್ ಬಾಕ್ಸ್ ಸ್ಕಾರ್ಲೆಟ್, ನಾಲ್ಕು ತಲೆಮಾರುಗಳ ಎಕ್ಸ್ ಬಾಕ್ಸ್ ಕನ್ಸೋಲ್ಗಳಿಂದ ಆಟಗಳನ್ನು ಬೆಂಬಲಿಸುತ್ತದೆ. ಪ್ರತಿ ಎಕ್ಸ್‌ಬಾಕ್ಸ್ ಪೀಳಿಗೆಯ ಆಟಗಳನ್ನು ಸೇರಿಸುವ ಮೂಲಕ ಮೈಕ್ರೋಸಾಫ್ಟ್ ಈ ತಲೆಮಾರಿನ ಆಟಗಳು ಮತ್ತು ಸೇವೆಗಳ ಡಿಜಿಟಲ್ ಲೈಬ್ರರಿಯನ್ನು ನಿರ್ಮಿಸಲು ಮಾಡಿದ ಪ್ರಯತ್ನಗಳ ಮುಂದುವರಿಕೆಯಾಗಿದೆ.

4 ಕೆ ಬ್ಲೂ-ರೇ

ಪಿಎಸ್ 5 ಅನ್ನು 4 ಕೆ ಬ್ಲೂ ರೇ ಪ್ಲೇಯರ್ ಆಗಿ ದ್ವಿಗುಣಗೊಳಿಸಲಾಗಿದೆ , ಮೊದಲ ಪ್ಲೇಸ್ಟೇಷನ್ ಕನ್ಸೋಲ್ ಹಾಗೆ ಮಾಡಿ. ಕನ್ಸೋಲ್ ಆಪ್ಟಿಕಲ್ ಡ್ರೈವ್ ಅನ್ನು ಹೊಂದಿರುತ್ತದೆ ಅದು 4 ಕೆ ಬ್ಲೂ-ರೇ ಡಿಸ್ಕ್ಗಳಿಗೆ ಹೆಚ್ಚುವರಿಯಾಗಿ 100-ಜಿಬಿ ಗೇಮ್ ಡಿಸ್ಕ್ಗಳನ್ನು ಬೆಂಬಲಿಸುತ್ತದೆ. ಎಕ್ಸ್‌ಬಾಕ್ಸ್ ಒನ್ ಎಕ್ಸ್ ಮತ್ತು ಒನ್ ಎಸ್ ಕನ್ಸೋಲ್‌ಗಳು ಈಗಾಗಲೇ 4 ಕೆ ಬ್ಲೂ-ರೇ ಪ್ಲೇ ಮಾಡುವ ಸಾಮರ್ಥ್ಯವನ್ನು ಬೆಂಬಲಿಸುತ್ತವೆ ಮತ್ತು ಅದು ಮುಂದಿನ ಪೀಳಿಗೆಯ ಎಕ್ಸ್‌ಬಾಕ್ಸ್ ಕನ್ಸೋಲ್‌ಗಳಲ್ಲಿ ಮುಂದುವರಿಯುತ್ತದೆ.

ಇನ್ನಷ್ಟು: ಪಿಎಸ್ 5, ಮುಂದಿನ ಎಕ್ಸ್‌ಬಾಕ್ಸ್ ಸ್ಟ್ರೀಮಿಂಗ್ [ನವೀಕರಣ] ಗಾಗಿ ವೈಶಿಷ್ಟ್ಯ ಕ್ಯಾಮೆರಾಗಳಿಗೆ ವದಂತಿಯಿದೆ [ನವೀಕರಿಸಿ]

ಟ್ಯಾಗ್‌ಗಳು: ಎಕ್ಸ್‌ಬಾಕ್ಸ್ , ಸೋನಿ , ಮೈಕ್ರೋಸಾಫ್ಟ್ , PS5

<ಚಿತ್ರ> <ಮೂಲ ಡೇಟಾ- ಮಾಧ್ಯಮ = "(ನಿಮಿಷ-ಅಗಲ: 768px) ಮತ್ತು (-ವೆಬ್ಕಿಟ್-ನಿಮಿಷ-ಸಾಧನ-ಪಿಕ್ಸೆಲ್-ಅನುಪಾತ: 1.25), (ಕನಿಷ್ಠ-ಅಗಲ: 768px) ಮತ್ತು (ಕನಿಷ್ಠ-ರೆಸಲ್ಯೂಶನ್: 120dpi)"> <ಮೂಲ ಡೇಟಾ- ಮಾಧ್ಯಮ = "(ಕನಿಷ್ಠ-ಅಗಲ: 768px)"> <ಮೂಲ ಡೇಟಾ- ಮಾಧ್ಯಮ = "(ನಿಮಿಷ-ಅಗಲ: 0px) ಮತ್ತು (-ವೆಬ್ಕಿಟ್-ನಿಮಿಷ-ಸಾಧನ-ಪಿಕ್ಸೆಲ್-ಅನುಪಾತ: 1.25), (ನಿಮಿಷ-ಅಗಲ: 0px) ಮತ್ತು (ಕನಿಷ್ಠ-ರೆಸಲ್ಯೂಶನ್: 120dpi)"> <ಮೂಲ ಡೇಟಾ- ಮಾಧ್ಯಮ = "(ಕನಿಷ್ಠ-ಅಗಲ: 0px)">

ದುರ್ಗ ಮತ್ತು ಡ್ರ್ಯಾಗನ್‌ಗಳು: ಹ್ಯಾಲೋವೀನ್‌ಗಾಗಿ ತೆವಳುವ ತರಗತಿಗಳು

Related posts