ಲೈವ್ ಕ್ರಿಕೆಟ್ ಸ್ಕೋರ್: ಆಸ್ಟ್ರೇಲಿಯಾ ವಿರುದ್ಧ ಪಾಕಿಸ್ತಾನ, 1 ನೇ ಟೆಸ್ಟ್, 2 ನೇ ದಿನ, ಬ್ರಿಸ್ಬೇನ್ – ಕ್ರಿಕ್‌ಬ uzz ್ – ಕ್ರಿಕ್‌ಬ uzz ್

<ಮೆಟಾ ವಿಷಯ = "https://www.cricbuzz.com/cricket-news/110921/live-cricket-score-australia-vs -ಪಕಿಸ್ತಾನ್-1 ನೇ-ಪರೀಕ್ಷಾ-ದಿನ -2 ಬ್ರಿಸ್ಬೇನ್ "itemprop =" mainEntityOfPage ">

ಪಾಕಿಸ್ತಾನ್ ಟೂರ್ ಆಫ್ ಆಸ್ಟ್ರೇಲಿಯಾ, 2019

ಲೈವ್ ಸ್ಕೋರ್ ನವೀಕರಣಗಳು

ಆಸ್ಟ್ರೇಲಿಯಾ 206/0 (55.1 Ovs)

ಡೇವಿಡ್ ವಾರ್ನರ್ 106 (187)

ಪಾಕಿಸ್ತಾನ 240/10

ಶಾಹೀನ್ ಅಫ್ರಿದಿ 12.1-3-33-0

ದಿನ 2: 3 ನೇ ಅಧಿವೇಶನ – ಆಸ್ಟ್ರೇಲಿಯಾವು 34 ರನ್‌ಗಳಿಂದ ಹಿನ್ನಡೆಯಾಗಿದೆ

<ಮೆಟಾ ವಿಷಯ = "595" itemprop = "width" >  ಪಾಕಿಸ್ತಾನಕ್ಕಾಗಿ ಬೌಲ್ ಮಾಡಲಾಯಿತು ದಿನ 1 ರಂದು 240.

ಪಾಕಿಸ್ತಾನವನ್ನು 1 ನೇ ದಿನದಂದು 240 ಕ್ಕೆ out ಟ್ ಮಾಡಲಾಗಿದೆ. © ಗೆಟ್ಟಿ

<ವಿಭಾಗ ಐಟಂಪ್ರೊಪ್ = "ಲೇಖನಬಾಡಿ">

<ಬಿ > ಆಸ್ಟ್ರೇಲಿಯಾಕ್ಕೆ 200 ಅಪ್ ಮತ್ತು 200 ರನ್ ಸ್ಟ್ಯಾಂಡ್ ಕೂಡ! ಅವರು ನಾಲ್ಕು ವರ್ಷಗಳ ಹಿಂದೆ ಆಸ್ಟ್ರೇಲಿಯಾಕ್ಕೆ ಮಾಡಿದ ಕೊನೆಯ ಜೋಡಿ ಮತ್ತು ಅದನ್ನು ಮತ್ತೆ ಮಾಡಿದ್ದಾರೆ.

ಡೇವಿಡ್ ವಾರ್ನರ್‌ಗಾಗಿ ಸೆಂಚುರಿ ನಂ .22! ಅವನು ಇಷ್ಟಪಟ್ಟದ್ದಕ್ಕಿಂತ 99 ಉದ್ದದಲ್ಲಿ ಸಿಲುಕಿಕೊಂಡಿದ್ದನು, ಆದರೆ ಅಂತಿಮವಾಗಿ ಅಲ್ಲಿಗೆ ಬರುತ್ತಾನೆ. ಟ್ರೇಡ್‌ಮಾರ್ಕ್ ಆಚರಣೆ. ಆರಂಭಿಕರಿಗಾಗಿ ಭಾವನಾತ್ಮಕ.

ಟೀ ಮತ್ತು ವಾರ್ನರ್ 99 ರ ನಂತರ ನಾವು ಹಿಂತಿರುಗಿದ್ದೇವೆ.

ಟೀ! ವಾರ್ನರ್ 99 ರನ್‌ಗಳಲ್ಲಿ ಅಜೇಯರಾಗಿ ವಿರಾಮಕ್ಕೆ ಹೋದರೆ, ಬರ್ನ್ಸ್ 88 ನೇ ಸ್ಥಾನದಲ್ಲಿದ್ದರೆ, ಆಸ್ಟ್ರೇಲಿಯಾವನ್ನು ಚಹಾಕ್ಕೆ 195/0 ಕ್ಕೆ ಕರೆದೊಯ್ಯುತ್ತಾರೆ. ಆದ್ದರಿಂದ ಈ ಜೋಡಿಯಿಂದ ಕ್ಲಿನಿಕಲ್ ಪ್ರದರ್ಶನವು ಎದುರಾಳಿಯನ್ನು ಹಿಮ್ಮೆಟ್ಟಿಸುತ್ತದೆ ಎಂದು ನಿರೀಕ್ಷಿಸುವುದು ಸಹಜ. ನಸೀಮ್ ಷಾ ಅವರನ್ನು ಮೀರಿಸದಿದ್ದಲ್ಲಿ ಪಾಕಿಸ್ತಾನವು ಎರಡನೇ ಓವರ್‌ನಲ್ಲಿ ವಾರ್ನರ್‌ನನ್ನು ಹೊಂದಬಹುದಿತ್ತು. ಅಂದಿನಿಂದ, ಇದು ಎಲ್ಲಾ ಆಸ್ಟ್ರೇಲಿಯಾದ ಪ್ರದರ್ಶನವಾಗಿದೆ. ನಂತರದ ಆಳದಿಂದ ನೇರ ಹೊಡೆತ ಬಂತು, ಆದರೆ ವಾರ್ನರ್ ಚೆನ್ನಾಗಿ ಇದ್ದರು. ಅವರು ಈಗ ಆಸ್ಟ್ರೇಲಿಯಾದಲ್ಲಿ ಟೆಸ್ಟ್ ಕ್ರಿಕೆಟ್‌ಗೆ ಮರಳುವ ಮೂಲಕ ಮತ್ತೊಂದು ಟೆಸ್ಟ್ ಶತಕದ ಅಂಚಿನಲ್ಲಿದ್ದಾರೆ. ಪಾಕಿಸ್ತಾನದ ಮತ್ತೊಂದು ಅಧಿವೇಶನವು ವಿಕೆಟ್ ರಹಿತವಾಗಿರುವುದು ಅವರ ಆತ್ಮವಿಶ್ವಾಸಕ್ಕೆ ಹೆಚ್ಚು ಒಳ್ಳೆಯದನ್ನು ಮಾಡಲು ಸಾಧ್ಯವಿಲ್ಲ. ಪಾಕಿಸ್ತಾನದ ಮೊದಲ ಇನ್ನಿಂಗ್ಸ್ ಒಟ್ಟು 240 ಕ್ಕೆ ಆಸ್ಟ್ರೇಲಿಯಾ ಈಗ ಕೇವಲ 45 ಕಡಿಮೆ. ಇಂದು ರಾತ್ರಿ ಸ್ಟಂಪ್ ಮಾಡುವ ಮೊದಲು ಅವರು ಎಷ್ಟು ಮುನ್ನಡೆ ಸಾಧಿಸಬಹುದು?

ಆಸ್ಟ್ರೇಲಿಯಾಕ್ಕೆ 150 ಮತ್ತು ಎರಡು ಆರಂಭಿಕ ಆಟಗಾರರ ನಡುವಿನ ನಿಲುವು.

<ವಿಭಾಗ itemprop = "articleBody">

ಇದು ನೇರ ಹಿಟ್ !! ವಾರ್ನರ್ ಹೆಣಗಾಡುತ್ತಿರಬಹುದು, ಅಥವಾ ಅದು ತೋರುತ್ತದೆ. ನಮಗೆ ವಿಮರ್ಶೆ ಇದೆ. ವಾಹ್, ಅವರು ಕೇವಲ ಒಳಗೆ ಇದ್ದಾರೆ! ಉಳಿದುಕೊಂಡಿದೆ – ಮತ್ತೆ!

unch ಟದ ನಂತರದ ಮೊದಲ ಗಂಟೆಯಲ್ಲಿ ಪಾಕಿಸ್ತಾನಕ್ಕೆ ವಿಕೆಟ್ ಇಲ್ಲ. ಅವರು ಕ್ಯಾಮ್ ವಾರ್ನರ್‌ನನ್ನು ಪಡೆಯಲು ಹತ್ತಿರದಲ್ಲಿದೆ, ಆದರೆ ನಸೀಮ್ ಅತಿಯಾಗಿ ಮೀರಿಸುವುದರಿಂದ ಅವರಿಗೆ ಅದು ಖರ್ಚಾಗುತ್ತದೆ. ಆಸ್ಟ್ರೇಲಿಯಾ ಈಗ ಕೇವಲ 100 ರಷ್ಟು ಹಿನ್ನಡೆಯಲ್ಲಿದೆ.

ಜೋ ಬರ್ನ್ಸ್‌ಗೆ 50! ಅವನ ತವರು ಮೈದಾನದಲ್ಲಿ, ಮತ್ತು ಹಿಂದಿರುಗಿದಾಗ. ಅವನು ತನ್ನ ಸ್ಥಾನಕ್ಕಾಗಿ ಬಹುಮಟ್ಟಿಗೆ ಆಡುತ್ತಿದ್ದಾನೆ ಮತ್ತು ಇದು ಅವನ ಕಾರಣಕ್ಕೆ ಮಾತ್ರ ಸಹಾಯ ಮಾಡುತ್ತದೆ.

ನಸೀಮ್ ಷಾ ತನ್ನ ಮೊದಲ ಟೆಸ್ಟ್ ವಿಕೆಟ್ ಆಗಿರಬಹುದಾದ ಕಾರಣಕ್ಕಾಗಿ ವಾರ್ನರ್‌ನಿಂದ ಹೊರಬಂದನು, ಆದರೆ ಓ ಪ್ರಿಯ, ಅವನು ಅತಿಯಾಗಿ ಮೀರಿದ್ದಾನೆ !!! ಬಾಲ್ ಇಲ್ಲ! ವಾರ್ನರ್ ಉಳಿದುಕೊಂಡಿದ್ದಾನೆ. ಪ್ರಾರಂಭವನ್ನು ಪರಿವರ್ತಿಸದ ಕಾರಣ ಅವರು ತುಂಬಾ ನಿರಾಶೆಗೊಂಡಿದ್ದಾರೆ. ‘ಕೀಪರ್’ಗೆ ಒಳಗಿನ ಅಂಚನ್ನು ಪಡೆಯಲು ಅವರು ವಿಶಾಲವಾದದನ್ನು ಬೆನ್ನಟ್ಟಿದರು. ವಾರ್ನರ್ ಉಳಿದುಕೊಂಡಿದ್ದಾನೆ.

ನಾವು unch ಟದ ನಂತರ ಹಿಂತಿರುಗಿದ್ದೇವೆ

ಅದು lunch ಟ! 2 ನೇ ದಿನದಂದು ಆಸ್ಟ್ರೇಲಿಯಾ 100/0 ರಂದು unch ಟಕ್ಕೆ ಹೋಗುತ್ತದೆ! ಮನೆಯಲ್ಲಿ ಟೆಸ್ಟ್ ಕ್ರಿಕೆಟ್‌ಗೆ ಮರಳಲು ವಾರ್ನರ್ ಉತ್ಸಾಹಭರಿತರಾಗುತ್ತಾರೆ, ಆದರೆ ಭಯಾನಕ ಆಶಸ್ ನಂತರ ರನ್‌ಗಳ ನಡುವೆ ಬರಲು ವಾರ್ನರ್ ಉತ್ಸಾಹಭರಿತರಾಗುತ್ತಾರೆ. ಪಾಕಿಸ್ತಾನದ ಬೌಲರ್‌ಗಳು ಅಸಮಂಜಸ ಮತ್ತು ಬೌಲ್ಡ್ ಅನಿಯಮಿತ ರೇಖೆಗಳು ಮತ್ತು ಉದ್ದಗಳು, ಕೆಲವೊಮ್ಮೆ ತುಂಬಾ ಚಿಕ್ಕದಾಗಿದೆ ಮತ್ತು ತುಂಬಾ ಅಗಲವಾಗಿರುತ್ತವೆ, ಬ್ಯಾಟ್ಸ್‌ಮನ್‌ಗಳು ಪ್ರಾರಂಭಿಸಲು ದೂರವಿರಲು ಅವಕಾಶ ಮಾಡಿಕೊಡುತ್ತಾರೆ. ಅಧಿವೇಶನ ಮುಂದುವರೆದಂತೆ, ಬ್ಯಾಟಿಂಗ್ ಮಾಡಲು ಸುಲಭವಾಗುತ್ತಿದ್ದ ವಿಕೆಟ್‌ನಲ್ಲಿ, ಅವರು ಪಾಕಿಸ್ತಾನಕ್ಕೆ ಅವಕಾಶ ನೀಡಲಿಲ್ಲ. ವಾರ್ನರ್ ತಮ್ಮ 31 ನೇ ಟೆಸ್ಟ್ ಅರ್ಧಶತಕವನ್ನು 52 ರನ್ ಗಳಿಸಿ ಅಜೇಯರಾಗಿದ್ದರೆ, ಬರ್ನ್ಸ್ 41 ರನ್ ಗಳಿಸಿ ಅಜೇಯರಾಗಿದ್ದರು. ನಿನ್ನೆಯಂತೆಯೇ, ಮೊದಲ ಸೆಷನ್ ವಿಕೆಟ್ ರಹಿತವಾಗಿ ಹೋಯಿತು. ಎರಡನೆಯದರಲ್ಲಿ ಪಾಕಿಸ್ತಾನ ಮತ್ತೆ ಹೊಡೆಯಬಹುದೇ? ನಾವು ಕಂಡುಕೊಳ್ಳುತ್ತೇವೆ.

ಆಸ್ಟ್ರೇಲಿಯಾಕ್ಕೆ 100 ಅಪ್!

ವಾರ್ನರ್‌ಗೆ ಐವತ್ತು! ಹಿಂದಿರುಗಿದ ನಂತರ ಮನೆಯಲ್ಲಿ ಮೊದಲ ಇನ್ನಿಂಗ್ಸ್, ಮತ್ತು ವಾರ್ನರ್ ಅರ್ಧಶತಕವನ್ನು ಪಡೆಯುತ್ತಾರೆ. ಅವರ ಸಾಮಾನ್ಯ ಸ್ವ-ಆಕ್ರಮಣಕಾರಿ! ಹಿಂದಿನ ಓವರ್‌ನಲ್ಲಿ ಚೆಂಡನ್ನು ಕೆಲಸ ಮಾಡಲು ಪ್ರಯತ್ನಿಸುವಾಗ ಅವರನ್ನು ಕೈಬಿಡಲಾಯಿತು, ಮತ್ತು ಒಂದನ್ನು ಹಿಂದಕ್ಕೆ ಎಳೆದರು, ಆದರೆ ಇನ್ನೂ ಮಧ್ಯದಲ್ಲಿದ್ದಾರೆ.

ಆಸ್ಟ್ರೇಲಿಯಾಕ್ಕೆ 50 ಅಪ್

<ವಿಭಾಗ ಐಟಂಪ್ರೊಪ್ = "ಲೇಖನಬಾಡಿ">

140 ಕೆಗಳ ಕೊನೆಯಲ್ಲಿ ನಸೀಮ್ ಬೌಲಿಂಗ್ … ಏನು ಮಗು!

ಆಸ್ಟ್ರೇಲಿಯಾವು ಸ್ಥಿರವಾದ ಆರಂಭವನ್ನು ಮಾಡಿದೆ. ಆರಂಭಿಕ ಗಲಿಬಿಲಿ ಹಂತದ ಮೂಲಕ ಅವರು ನೋಡಿದರು, ಅಲ್ಲಿ ಒಂದು ಅಂಚು ಕಡಿಮೆಯಾಯಿತು, ಅರ್ಧ ರನ್- out ಟ್ ಅವಕಾಶ ತಪ್ಪಿಹೋಯಿತು, ಆದರೆ ಇಬ್ಬರೂ ಮೊದಲಿನಿಂದಲೂ ಗಟ್ಟಿಯಾಗಿದ್ದಾರೆ ಮತ್ತು ಕೆಲವು ಬಾರಿ ಗಡಿಯನ್ನು ಕಂಡುಕೊಂಡಿದ್ದಾರೆ.

ತಂಡಗಳು ಮಧ್ಯಕ್ಕೆ ಹೋಗುತ್ತಿವೆ. ಡೇವಿಡ್ ವಾರ್ನರ್ ಮತ್ತು ಜೋ ಬರ್ನ್ಸ್ ಆಸ್ಟ್ರೇಲಿಯಾ ಪರ ತೆರೆದುಕೊಳ್ಳುತ್ತಿದ್ದಾರೆ. ಚೆಂಡಿನೊಂದಿಗೆ ಶಾಹೀನ್ ಅಫ್ರಿದಿ.

ಟೆಸ್ಟ್ ಕ್ರಿಕೆಟ್‌ನಲ್ಲಿ 16 ವರ್ಷದ ನಸೀಮ್ ಷಾ ತನ್ನ ಮೊದಲ ಬೌಂಡರಿ ಪಡೆಯುವುದನ್ನು ನೀವು ನೋಡಿದ್ದೀರಾ? ಅಥವಾ ಮಿಚೆಲ್ ಸ್ಟಾರ್ಕ್ ಮತ್ತು ಪ್ಯಾಟ್ ಕಮ್ಮಿನ್ಸ್ ದಿನದ ಅಂತ್ಯದ ವೇಳೆಗೆ ಪಾಕಿಸ್ತಾನವನ್ನು 240 ಕ್ಕೆ out ಟ್ ಮಾಡುತ್ತಿದ್ದರಿಂದ ಪಾಕಿಸ್ತಾನದ ಬಾಲವನ್ನು ಅಳಿಸಿಹಾಕುತ್ತಾರೆಯೇ? ಕ್ರಿಯಾಶೀಲವಾಗಿ ತುಂಬಿದ ಆರಂಭಿಕ ದಿನದ ನಂತರ ಆಸ್ಟ್ರೇಲಿಯಾ ಮತ್ತು ಪಾಕಿಸ್ತಾನ ನಡುವಿನ ಮೊದಲ ಟೆಸ್ಟ್‌ನ ಎರಡನೇ ದಿನಕ್ಕೆ ಸ್ವಾಗತ, ಅಲ್ಲಿ ಅದೃಷ್ಟ ನಿಯಮಿತವಾಗಿ ಏರಿಳಿತಗೊಳ್ಳುತ್ತದೆ. ಪಾಕಿಸ್ತಾನಕ್ಕೆ ಎರಡು ಸ್ಥಿತಿಸ್ಥಾಪಕ ಪಾಲುದಾರಿಕೆಗಳು ಇದ್ದವು, ಅದರ ನಂತರ ಎರಡು ನಾಟಕೀಯ ಕುಸಿತಗಳು ಸಂಭವಿಸಿದವು.

ಆರಂಭಿಕ ವಿಕೆಟ್‌ಗೆ ಓಪನರ್‌ಗಳಾದ ಶಾನ್ ಮಸೂದ್ ಮತ್ತು ಅಜರ್ ಅಲಿ 75 ರನ್ ಸೇರಿಸಿದರು, ಏಕೆಂದರೆ 2001 ರಿಂದ ಪಾಕಿಸ್ತಾನ ಬೆಳಿಗ್ಗೆ ಭೇಟಿ ನೀಡಿದ ಮೊದಲ ವಿಕೆಟ್ ತಂಡವಾಗಿದೆ. ಗಬ್ಬಾದಲ್ಲಿ. ತದನಂತರ ಯಾಸಿರ್ ಶಾ ಮತ್ತು ಅಸಾದ್ ಶಫೀಕ್ ಏಳನೇ ವಿಕೆಟ್‌ಗೆ 84 ರನ್ ಸೇರಿಸಿದರು. ಎರಡೂ ಸಂದರ್ಭಗಳಲ್ಲಿ, ಒಮ್ಮೆ ನಿಲುವು ಮುರಿದುಹೋದಾಗ, ಕುಸಿತವುಂಟಾಯಿತು. ಇದು ಬ್ಯಾಟಿಂಗ್ ಮಾಡಲು ಉತ್ತಮ ವಿಕೆಟ್ ಆಗಿತ್ತು ಮತ್ತು ಹಳೆಯ ಚೆಂಡಿನೊಂದಿಗೆ ಅದು ಸುಲಭವಾಯಿತು. ಆಸ್ಟ್ರೇಲಿಯಾ ಎರಡನೇ ವೇಗದ ಚೆಂಡನ್ನು ತಮ್ಮ ವೇಗಿಗಳೊಂದಿಗೆ ಕೊಲ್ಲಲು ಹೋಗುವ ಬದಲು ಹಾನಿ ಮಾಡಲು ಕಾಯುತ್ತಿತ್ತು ಮತ್ತು ಸ್ಪಿನ್ನರ್‌ಗಳು ಸಂಕ್ಷಿಪ್ತ ಅವಧಿಯವರೆಗೆ ಕಾರ್ಯನಿರ್ವಹಿಸಲು ಅವಕಾಶ ಮಾಡಿಕೊಟ್ಟರು, ಅಲ್ಲಿ ರನ್ಗಳು ಸುಲಭವಾಗಿ ಬರುತ್ತವೆ. ಹೊಸ ಚೆಂಡನ್ನು ತೆಗೆದುಕೊಂಡ ನಂತರ, ಪಾಕಿಸ್ತಾನ ಬೌಲ್ ಆಗುವ ಮೊದಲು ಎಲ್ಲಾ 6.3 ಓವರ್‌ಗಳ ಕಾಲ ಉಳಿಯಿತು.

ಆಸ್ಟ್ರೇಲಿಯಾದ ಆರಂಭಿಕ ಆಟಗಾರರು ಇಂದು ಬೆಳಿಗ್ಗೆ ತಂಡವನ್ನು ದೃ start ವಾದ ಆರಂಭಕ್ಕೆ ತರಬಹುದೇ? ಅದು ಎಲ್ಲಾ ಕಣ್ಣುಗಳು ನಸೀಮ್‌ನ ಮೇಲೆ ಇರುತ್ತದೆ, ಆದರೂ … > ಕ್ರಿಕ್‌ಬ uzz ್

ಸಂಬಂಧಿತ ಕಥೆಗಳು

Related posts