ಸೌಥಿಯ ಸ್ಟ್ರೈಕ್‌ಗಳ ಹೊರತಾಗಿಯೂ ಇಂಗ್ಲೆಂಡ್ ಆರೋಗ್ಯಕರ ಸ್ಥಾನದಲ್ಲಿದೆ – ಕ್ರಿಕ್‌ಬ uzz ್ – ಕ್ರಿಕ್‌ಬ uzz ್

<ಮೆಟಾ ವಿಷಯ = "https://www.cricbuzz.com/cricket-news/110922/england-in-healthy-position-despet -ಸೌತೀಸ್-ಸ್ಟ್ರೈಕ್‌ಗಳು "itemprop =" mainEntityOfPage ">

ನ್ಯೂಜಿಲೆಂಡ್‌ನ ಇಂಗ್ಲೆಂಡ್ ಪ್ರವಾಸ 2019

<ಮೆಟಾ ವಿಷಯ = "http://news.google.com/a/img/v1/595x396/i1/c183002/southee-ran-through-the-cream.jpg" itemprop = "url"> ಸೌಥಿ ಇಂಗ್ಲೆಂಡ್‌ನ ಮಧ್ಯಮ ಮತ್ತು ಕೆಳ ಕ್ರಮಾಂಕದ ಕ್ರೀಮ್ ಮೂಲಕ ಓಡಿದರು

ಸೌಥಿ ಓಡಿ ಇಂಗ್ಲೆಂಡ್‌ನ ಮಧ್ಯಮ ಮತ್ತು ಕೆಳ ಕ್ರಮಾಂಕದ ಕೆನೆ © ಗೆಟ್ಟಿ

<ಸೆ tion itemprop = "articleBody">

ಟಿಮ್ ಸೌಥಿ ಶೀಘ್ರವಾಗಿ ಮೂರು ವಿಕೆಟ್‌ಗಳನ್ನು ಕಬಳಿಸಿದರೂ, ಇಂಗ್ಲೆಂಡ್ ಬೇ ಓವಲ್ ಟೆಸ್ಟ್‌ನ 2 ನೇ ದಿನದ ಬೆಳಿಗ್ಗೆ ಅಧಿವೇಶನವನ್ನು ಉತ್ತಮ ಸ್ಥಾನದಲ್ಲಿ ಕೊನೆಗೊಳಿಸಿತು. ಸಂದರ್ಶಕರು 8 ಕ್ಕೆ 329 ರನ್ ಗಳಿಸಿದರು, ಜೋಸ್ ಬಟ್ಲರ್ ಅಜೇಯರಾಗಿ 29 ರನ್ ಗಳಿಸಿದರು.

ದಿನದ ಆರಂಭದಲ್ಲಿ, ಇಂಗ್ಲೆಂಡ್ ಮತ್ತು ಬೆನ್ ಸ್ಟೋಕ್ಸ್ ಆತ್ಮವಿಶ್ವಾಸದ ಟಿಪ್ಪಣಿಯಲ್ಲಿ ಪ್ರಾರಂಭಿಸಿದರು , ವರ್ಚಸ್ವಿ ಆಲ್ರೌಂಡರ್ ಕಾಲಿನ್ ಡಿ ಗ್ರ್ಯಾಂಡ್‌ಹೋಮ್‌ರನ್ನು ನೆಲದ ಕೆಳಗೆ ಓಡಿಸಿ ಬೌಂಡರಿ ಸಂಗ್ರಹಿಸಿದರು. ಆದಾಗ್ಯೂ, ಸ್ಟೋಕ್ಸ್‌ನ ಬ್ಯಾಟಿಂಗ್ ಪಾಲುದಾರ ಆಲ್ಲಿ ಪೋಪ್‌ಗೆ ಡಿ ಗ್ರ್ಯಾಂಡ್‌ಹೋಮ್‌ನ ಮುಂದಿನ ಓವರ್‌ನಲ್ಲಿ ಹೆದರಿಕೆ ಇತ್ತು.

ಸರ್ರೆಯ ಭರವಸೆಯ ಬ್ಯಾಟ್ಸ್‌ಮನ್‌ನನ್ನು LBW ಎಂದು ತೀರ್ಮಾನಿಸಲಾಯಿತು, ಪೋಪ್ ಆಫ್-ಸ್ಟಂಪ್‌ನ ಕಡೆಗೆ ಅಡ್ಡಾದಿಡ್ಡಿಯಾಗಿ, ನಂತರ ಅವರು ವಿಮರ್ಶೆಯನ್ನು ತೆಗೆದುಕೊಂಡರು ಮತ್ತು ಬಾಲ್-ಟ್ರ್ಯಾಕರ್ ಅದನ್ನು ಸೂಚಿಸಿದರು ಲೆಗ್-ಸ್ಟಂಪ್ ಅನ್ನು ಕಳೆದುಕೊಳ್ಳುತ್ತದೆ. ಕಿರಿದಾದ ತಪ್ಪಿಸಿಕೊಂಡ ನಂತರ, ಟ್ರೆಂಟ್ ಬೌಲ್ಟ್ ಅವರನ್ನು ಬೌಂಡರಿ ಹೋರ್ಡಿಂಗ್‌ಗಳಿಗೆ ಎಳೆಯುವ ಮೂಲಕ ಪೋಪ್ ಆತ್ಮವಿಶ್ವಾಸವನ್ನು ಬೆಳೆಸಿಕೊಂಡರು. ಗಲ್ಲಿ ಫೀಲ್ಡರ್‌ನ ಹಿಂದೆ ಸೌತಿಯನ್ನು ಚುಕ್ಕಾಣಿ ಹಿಡಿಯುವ ಮೂಲಕ ಸ್ಟೋಕ್ಸ್ ಕೂಡ ಈ ಕೃತ್ಯದಲ್ಲಿ ಸೇರಿಕೊಂಡರು.

ನ್ಯೂಜಿಲೆಂಡ್‌ಗೆ ಎಲ್ಲಿಂದಲಾದರೂ ಸ್ಫೂರ್ತಿಯ ಸ್ಪಾರ್ಕ್ ಅಗತ್ಯವಿದೆ, ಮತ್ತು ಸ್ಟೋಕ್ಸ್‌ನನ್ನು ಮತ್ತೆ ಗುಡಿಸಲುಗೆ ಕಳುಹಿಸಲು ಸ್ಲಿಪ್ ಕಾರ್ಡನ್‌ನಲ್ಲಿ ರಾಸ್ ಟೇಲರ್‌ನ ಅದ್ಭುತ ದೋಚುವಿಕೆಯ ಮೂಲಕ ಅದು ಬಂದಿತು. ಆಲ್ರೌಂಡರ್ ಅರ್ಹ ಅರ್ಹ ಶತಮಾನದ ಕೇವಲ ಒಂಬತ್ತು ಕಡಿಮೆ, ಅವರು ಪಿಚ್‌ನಿಂದ ಸೌತೀಗೆ ನಡೆದರು ಆದರೆ ದಪ್ಪ ಅಂಚನ್ನು ಮಾತ್ರ ಹೊರಹಾಕಬಲ್ಲರು. ಮೊದಲ ಸ್ಲಿಪ್‌ನಲ್ಲಿ ಟೇಲರ್ ಅಡ್ಡಲಾಗಿ ಹಾರಿ ಅದ್ಭುತ ಕೈ ಕ್ಯಾಚ್ ನೀಡಿದರು. ಚೆಂಡು ಟೇಲರ್‌ನ ಹಿಂದೆ ಹಾರುತ್ತದೆ ಎಂದು ಒಂದು ಕ್ಷಣ ಅದು ಭಾವಿಸಿತು, ಆದರೆ ಅನುಭವಿ ಕ್ಯಾಚ್ ಅನ್ನು ಹಿಡಿದಿಡಲು ಉತ್ತಮ ಸಮತೋಲನವನ್ನು ತೋರಿಸಿದರು.

ಸ್ಟೋಕ್ಸ್‌ನ ವಿಕೆಟ್ ಸೌಥಿಗೆ ಬ್ಯಾಟಿಂಗ್ ಆದೇಶದ ಮೂಲಕ ಚಲಿಸಲು ಫ್ಲಡ್ ಗೇಟ್‌ಗಳನ್ನು ತೆರೆಯಿತು. ಪೋಪ್ ವಿಕೆಟ್ ಕೀಪರ್ಗೆ ವಿಶಾಲ ಎಸೆತವನ್ನು ಬೆನ್ನಟ್ಟಿದರು. ಸ್ಯಾಮ್ ಕುರ್ರನ್ ಮುಂದಿನ ಎಸೆತ ಎಲ್‌ಬಿಡಬ್ಲ್ಯೂ dismissed ಟಾದರು. ಆಲ್‌ರೌಂಡರ್ ವಿಮರ್ಶೆಯಲ್ಲಿ ತನ್ನ ನಂಬಿಕೆಯನ್ನು ಇಟ್ಟುಕೊಂಡರೂ ಯಾವುದೇ ಪ್ರಯೋಜನವಾಗಲಿಲ್ಲ. ಜೋಫ್ರಾ ಆರ್ಚರ್ ಹ್ಯಾಟ್ರಿಕ್ ಚೆಂಡಿನಿಂದ ಬದುಕುಳಿದರು, ಆದರೆ ಶೀಘ್ರದಲ್ಲೇ ಬೌಲ್ಟ್ನಿಂದ ಸೌತೀಗೆ ಸ್ಲಿಪ್ಗಳಲ್ಲಿ ದೂರ ಹೋಗುವ ಎಸೆತವನ್ನು ಕೊನೆಗೊಳಿಸಿದರು.

ಆ ಸಮಯದಲ್ಲಿ, ಇಂಗ್ಲೆಂಡ್ ಆರೋಗ್ಯಕರ 286 ರಿಂದ 4 ಕ್ಕೆ 295 ಕ್ಕೆ 8 ಕ್ಕೆ ಇಳಿದಿದೆ. ಅದೃಷ್ಟವಶಾತ್ ಭೇಟಿ ನೀಡುವವರಿಗೆ, ಬಟ್ಲರ್ ಶಾಂತ ತಲೆಯೊಂದಿಗೆ ಆಡಿದರು ಇಂಗ್ಲೆಂಡ್ ಅನ್ನು ಮತ್ತೆ ಟ್ರ್ಯಾಕ್ ಮಾಡಲು ಅವನ ಭುಜಗಳು. ವಿಕೆಟ್ ಕೀಪರ್-ಬ್ಯಾಟ್ಸ್‌ಮನ್ ಬೌಲ್ಟ್‌ನಿಂದ ಸಿಕ್ಸರ್ ಬಾರಿಸಿ ಡೌನ್ಟೌನ್ ಪ್ರದೇಶಗಳಿಗೆ ಒಂದು ಅದ್ಭುತವಾದ ಲಾಫ್ಟೆಡ್ ಸ್ಟ್ರೋಕ್ನೊಂದಿಗೆ ಅವರ ವ್ಯಾಪಕ ಶ್ರೇಣಿಯ ಹೊಡೆತಗಳ ಒಂದು ನೋಟವನ್ನು ನೀಡಿದರು. ಅವರು ಜ್ಯಾಕ್ ಲೀಚ್ನಲ್ಲಿ ಸಮರ್ಥ ಮಿತ್ರನನ್ನು ಕಂಡುಕೊಂಡರು, ಏಕೆಂದರೆ ಇಬ್ಬರೂ ಇಂಗ್ಲೆಂಡ್ ಶಿಬಿರದಲ್ಲಿ ನರಗಳನ್ನು ಶಾಂತಗೊಳಿಸಿದರು.

ಸೌಥಿ ಮತ್ತು ಡಿ ಗ್ರ್ಯಾಂಡ್‌ಹೋಮ್ ತಮ್ಮ ನಡುವೆ ಆರು ಲೂಟಿಗಳನ್ನು ಹಂಚಿಕೊಂಡಿದ್ದರೆ, ಬೌಲ್ಟ್ ಮತ್ತು ನೀಲ್ ವ್ಯಾಗ್ನರ್ ತಲಾ ಒಂದು ವಿಕೆಟ್ ಪಡೆದಿದ್ದಾರೆ.

ಸಂಕ್ಷಿಪ್ತ ಅಂಕಗಳು : ಇಂಗ್ಲೆಂಡ್ 329/8 (ಬೆನ್ ಸ್ಟೋಕ್ಸ್ 91, ಜೋ ಡೆನ್ಲಿ 74; ಟಿಮ್ ಸೌಥಿ 4-74, ಕಾಲಿನ್ ಡಿ ಗ್ರ್ಯಾಂಡ್‌ಹೋಮ್ 2-41) ವಿ ನ್ಯೂಜಿಲೆಂಡ್ .

© Cricbuzz

ಸಂಬಂಧಿತ ಕಥೆಗಳು

Related posts