ನೇರ ಮತ್ತು ವೈವಿಧ್ಯಮಯ, ಇಶಾಂತ್ ಹೊಸ ತಂತ್ರಗಳಲ್ಲಿ ಮೆಲುಕು ಹಾಕುತ್ತಾರೆ – ಕ್ರಿಕ್‌ಬ uzz ್ – ಕ್ರಿಕ್‌ಬ uzz ್

<ಮೆಟಾ ವಿಷಯ = "https://www.cricbuzz.com/cricket-news/110946/straight-and-varied-ishant-revels -in-new-ತಂತ್ರಗಳು "itemprop =" mainEntityOfPage ">

ಬಾಂಗ್ಲಾದೇಶ ಪ್ರವಾಸ, 2019

ಇಶಾಂತ್ ಶರ್ಮಾ ತಮ್ಮ 10 ನೇ ಟೆಸ್ಟ್ ಫಿಫರ್

ಇಶಾಂತ್ ಶರ್ಮಾ ತಮ್ಮ 10 ನೇ ಟೆಸ್ಟ್ ಫೈಫರ್ ಗಳಿಸಿದರು © ಎಎಫ್‌ಪಿ

<ವಿಭಾಗ ಐಟಂಪ್ರೊಪ್ = "ಆರ್ಟಿಕಲ್ ಬಾಡಿ">

ಇಂದೋರ್ ಟೆಸ್ಟ್ ಮುಕ್ತಾಯದ ಸಮಯದಲ್ಲಿ, ಭಾರತದ ಮೂರು ಕ್ವಿಕ್‌ಗಳ ನಡುವೆ ಹಗುರವಾದ ಸಂಭಾಷಣೆಯು ಮತ್ತೊಂದು ಹೋಮ್ ಟೆಸ್ಟ್‌ನಲ್ಲಿ ವಿರೋಧವನ್ನು ರೈಲ್ರೋಡ್ ಮಾಡಿತು . ಇಶಾಂತ್ ಶರ್ಮಾ ಮೊಹಮ್ಮದ್ ಶಮಿ ಕಡೆಗೆ ತೋರಿಸಿದರು ಮತ್ತು ತಮಾಷೆಯಾಗಿ ಅವರ ‘ರಹಸ್ಯ’ವನ್ನು ಕೇಳಿದರು, ಅದು ಅವರಿಗೆ ಪ್ರತಿ ಬಾರಿಯೂ ವಿಕೆಟ್ ನೀಡುತ್ತದೆ.

“ನಾವು ಬ್ಯಾಟ್ ಅನ್ನು ಸೋಲಿಸುವುದರಲ್ಲಿ ಆಯಾಸಗೊಂಡಿದ್ದೇವೆ” ಎಂದು ಅವರು ಹೇಳಿದರು ಮತ್ತು ಶಮಿ ಬ್ಲಶ್ ಮಾಡುವಾಗ ನಕ್ಕರು. ಇದು ತಮಾಷೆಯಾಗಿತ್ತು, ಆದರೆ ಇಶಾಂತ್ ಒಮ್ಮೆ ಬೌಲರ್ ಎಂಬ ಹೊಣೆಯನ್ನು ಹೊತ್ತುಕೊಂಡಿದ್ದಾನೆ, ಅವನು ಆಗಾಗ್ಗೆ ಬ್ಯಾಟ್ ಅನ್ನು ಸೋಲಿಸುತ್ತಾನೆ ಆದರೆ ಅವನ ವಿಕೆಟ್ ಅಂಕಣದಲ್ಲಿ ಅನುಗುಣವಾದ ಲಾಭಾಂಶವನ್ನು ನೋಡುವುದಿಲ್ಲ.

ಆದರೆ ಆ ಆವೃತ್ತಿಯು – ರಕ್ಷಣಾತ್ಮಕ ಆವೃತ್ತಿ – ಇಶಾಂತ್ ಅವರ ಹಿಂದಿನ ವಿಷಯ. ಈಗ 100 ಟೆಸ್ಟ್ ಕ್ಯಾಪ್ಗಳಲ್ಲಿ ಕೇವಲ ಐದು ಕಡಿಮೆ ಇರುವ ಹಿರಿಯ ಭಾರತದ ವೇಗಿ, ಅವರ ವೃತ್ತಿಜೀವನ ಮತ್ತು ಜೀವನದ ಅಂತಹ ಒಂದು ಸನ್ನಿವೇಶದಲ್ಲಿದ್ದಾರೆ, ಅವರ ಮನಸ್ಸು ಭವಿಷ್ಯದ ಬಗ್ಗೆ ಯಾವುದೇ ಚಿಂತೆಗಳಿಂದ ಮುಕ್ತವಾಗಿದೆ. ತನ್ನದೇ ಆದ ಪ್ರವೇಶದಿಂದ, ಭಾರತದ ವೈಟ್-ಬಾಲ್ ತಂಡಗಳ ಭಾಗವಾಗಿರದ ಕಾರಣ ಸ್ವಲ್ಪ ಮಟ್ಟಿಗೆ ನೋವಿನ ಭಾವನೆ ಇದೆ, ಆದರೆ 31 ವರ್ಷದ ಇಂತಹ ಹತಾಶೆಗಳನ್ನು ದೂರವಿಡಲು ಸಕಾರಾತ್ಮಕ ಮಾರ್ಗಗಳನ್ನು ಕಂಡುಕೊಂಡಿದ್ದಾನೆ.

ಅಂತಹ ಒಂದು ತಿರುವು ಅವನನ್ನು ಏಪ್ರಿಲ್ 2018 ರಲ್ಲಿ ಸಸೆಕ್ಸ್‌ನೊಂದಿಗಿನ ಕೌಂಟಿ ಸ್ಟಿಂಟ್‌ಗಾಗಿ ಬ್ರೈಟನ್ ಮತ್ತು ಹೋವ್‌ಗೆ ಕರೆದೊಯ್ಯಿತು, ಅಲ್ಲಿ ಅವನ ಅಸ್ತಿತ್ವದಲ್ಲಿರುವ ಕೌಶಲ್ಯಗಳಿಗೆ ವ್ಯತ್ಯಾಸಗಳನ್ನು ಸೇರಿಸುವ ಆಲೋಚನೆ ಕೆಂಪು ಚೆಂಡನ್ನು ಪ್ರಚಾರ ಮಾಡಲಾಯಿತು. ಜೇಸನ್ ಗಿಲ್ಲೆಸ್ಪಿಯ ಉತ್ತಮ ಕಂಪನಿಯಲ್ಲಿ, ಇಶಾಂತ್ ತನ್ನ ಬೌಲಿಂಗ್‌ನ ನಿಮಿಷದ ಸೂಕ್ಷ್ಮ ವ್ಯತ್ಯಾಸಗಳನ್ನು ತಿರುಚಿದನು, ಆಸೀಸ್ ಆಳವಾಗಿ ಸ್ಪಷ್ಟಪಡಿಸುತ್ತದೆ ಕ್ರಿಕ್‌ಬ uzz ್‌ನೊಂದಿಗಿನ ಈ ಸಂದರ್ಶನದಲ್ಲಿ .

ಇಂದೋರ್‌ನಲ್ಲಿ ನಡೆದ ಎರಡನೇ ಇನ್ನಿಂಗ್ಸ್‌ನಲ್ಲಿ, ಇಶಾಂತ್ ಅವರು ಹಿಂದಿನ ದಿನ ಮಾತ್ರ ಪ್ರಯತ್ನಿಸಲು ಪ್ರಾರಂಭಿಸಿದ ಟ್ರಿಕ್ ಅನ್ನು ಹೊರಹಾಕಿದರು. ಶಾಡ್ಮನ್ ಇಸ್ಲಾಂ ಮತ್ತು ಇಮ್ರುಲ್ ಕೇಯ್ಸ್‌ನಲ್ಲಿ ಇಬ್ಬರು ಎಡಗೈ ಬ್ಯಾಟ್ಸ್‌ಮನ್‌ಗಳೊಂದಿಗೆ ಬಾಂಗ್ಲಾದೇಶ ಪ್ರಾರಂಭವಾಗುವುದರೊಂದಿಗೆ, ಇಶಾಂತ್ ಸ್ಟಂಪ್‌ಗಳ ಸುತ್ತಿನಿಂದ ಬೌಲ್ ಮಾಡಿದರು, ಚೆಂಡನ್ನು ಕೋನಕ್ಕೆ ತಳ್ಳಿದರು ಮತ್ತು ನಂತರ ಬ್ಯಾಟ್ಸ್‌ಮನ್‌ಗಳನ್ನು ವರ್ಗಾಯಿಸಲು ತೀವ್ರವಾಗಿ ಸೀಮ್ ಮಾಡಿದರು. ಹೊಸ ಬದಲಾವಣೆಯಲ್ಲಿ ಜಾರಿಬೀಳುವ ಮೊದಲು ಅವರು ಕ್ರೀಸ್ ಅನ್ನು ಅಚ್ಚುಕಟ್ಟಾಗಿ ಬಳಸಿದರು – ಅಲ್ಲಿ ಚೆಂಡು ದೂರ ಹೋಗುವ ಬದಲು ಕೋನದೊಂದಿಗೆ ಹೋಗುತ್ತದೆ.

ಕೋಲ್ಕತ್ತಾದಲ್ಲಿ, ಕೇಯ್ಸ್ ಏಳನೇ ಓವರ್‌ನಲ್ಲಿ ಇಂತಹ ವಂಚನೆಯ ಸ್ವೀಕರಿಸುವ ತುದಿಯಲ್ಲಿದ್ದರು, ಇದು ಬಾಂಗ್ಲಾದೇಶದ ಶ್ರೇಣಿಯನ್ನು ಕೆತ್ತಲು ಭಾರತೀಯ ಕ್ವಿಕ್‌ಗಳಿಗೆ ಅವಕಾಶ ನೀಡಿತು ತೆರೆದಿರುತ್ತದೆ.

ಅಲ್ಲಿಯವರೆಗೆ, ಮೊದಲು ಬ್ಯಾಟಿಂಗ್ ಮಾಡಲು ಟಾಸ್‌ನಲ್ಲಿ ಮೊಮಿನುಲ್ ಹಕ್ ಅವರ ಮತ್ತೊಂದು ಚೆಂಡು ಕರೆಗಾಗಿ ಸಮರ್ಥನೆಗೆ ಅವಕಾಶವಿತ್ತು. ಗುಲಾಬಿ ಚೆಂಡು ಟೆಸ್ಟ್ ಮತ್ತು ನಿರೀಕ್ಷಿತ ಬೌಲರ್-ಸ್ನೇಹಿ ಪರಿಸ್ಥಿತಿಗಳ ಸುತ್ತಲೂ ಎಲ್ಲಾ ಹುಲ್ಲಬೂಲುಗಳ ಹೊರತಾಗಿಯೂ, ಪಿಚ್ ಸಾಕಷ್ಟು ಚಪ್ಪಟೆಯಾಗಿ ಕಾಣಿಸಿಕೊಂಡಿತು ಮತ್ತು ಮಧ್ಯಾಹ್ನ ಸೂರ್ಯನ ಕೆಳಗೆ ಬೇಯಿಸಲ್ಪಟ್ಟಿತು, ಮತ್ತು ವಿಶೇಷವಾದದ್ದನ್ನು ಬೇಡಿಕೊಳ್ಳಲು ಭಾರತೀಯ ಕ್ವಿಕ್ಸ್ ಅಗತ್ಯವಿತ್ತು.

ಕೇಯ್ಸ್ ಅವರ ವಜಾಗೊಳಿಸುವ ಮುನ್ನ, ಇಶಾಂತ್ ತನ್ನ ಎಲ್ಲಾ ಎಸೆತಗಳನ್ನು ಎಡಗೈ ಆಟಗಾರನಿಗೆ ಪಿಚ್ ಮಾಡಿದ ನಂತರ ದೂರ ಹೋಗಲು, ತನ್ನ ಮನಸ್ಸಿನಲ್ಲಿ ಆಡುವ ಮೊದಲು ಅದರ ರೇಖೆಯನ್ನು ಹೊಂದಿರುವ ಒಂದು. ಅದು ಮಾಡಿದಾಗ, ಕೇಯ್ಸ್ ಎಲ್ಲೆಡೆ ಇದ್ದನು, ಅವನ ಮುಂಭಾಗದ ಪಾದವನ್ನು ಅಡ್ಡಲಾಗಿ ಮತ್ತು ಅವನ ಬ್ಯಾಟ್ ಎಲ್ಲಿಯೂ ಹತ್ತಿರದಲ್ಲಿಲ್ಲ, ಚೆಂಡನ್ನು ತನ್ನ ಮುಂಭಾಗದ ಪ್ಯಾಡ್ ಅನ್ನು ಹೊಡೆಯುವುದನ್ನು ತಡೆಯಬೇಕಾಗಿತ್ತು. ಇದು ಅವರು ಮತ್ತೆ ಮತ್ತೆ ನೆಟ್‌ಗಳಲ್ಲಿ ಎಸೆದ ಚೆಂಡು, ನಂತರ ಅವರು ಬಹಿರಂಗಪಡಿಸುತ್ತಾರೆ.

“ನೀವು ಮೊದಲು ನೋಡಬೇಕು ನಾನು ಸಾಮಾನ್ಯವಾಗಿ ಚೆಂಡನ್ನು ಎಡಗೈ ಆಟಗಾರನಿಂದ ದೂರ ಸರಿಯುವಂತೆ ಪಡೆಯುತ್ತೇನೆ. ಇದನ್ನು ಸೇರಿಸುವುದು ನನಗೆ ಮುಖ್ಯವಾಯಿತು ವ್ಯತ್ಯಾಸ ಏಕೆಂದರೆ ನಿಮ್ಮ ಬೌಲಿಂಗ್‌ಗೆ ನೀವು ಹೆಚ್ಚು ವೈವಿಧ್ಯತೆಯನ್ನು ತಂದಾಗ ಮಾತ್ರ ನಿಮ್ಮ ಆಟವು ಸುಧಾರಿಸಲಿದೆ, ಮತ್ತು ಆಟದಲ್ಲಿ ಅಂತಹ ವೈವಿಧ್ಯತೆಯನ್ನು ಬಳಸುವುದರ ಬಗ್ಗೆ ನಿಮಗೆ ಎಷ್ಟು ವಿಶ್ವಾಸವಿದೆ. ಆದ್ದರಿಂದ ಅದಕ್ಕಾಗಿ ನಾನು ಆ ಚೆಂಡನ್ನು ಪ್ರಾಯೋಗಿಕವಾಗಿ ಸಾಧ್ಯವಾದಷ್ಟು ಬೌಲ್ ಮಾಡಲು ಪ್ರಯತ್ನಿಸುತ್ತಿದ್ದೆ, ಆದ್ದರಿಂದ ನಾನು ಅದನ್ನು ಆಟದಲ್ಲಿ ಬೌಲ್ ಮಾಡಲು ಹೆಚ್ಚು ವಿಶ್ವಾಸವನ್ನು ಗಳಿಸಬಹುದು. ಈ ಆಟದಲ್ಲಿ ನನಗೆ ದೊರೆತ ಮೊದಲ ವಿಕೆಟ್, ಇಮ್ರುಲ್ ಕೇಯ್ಸ್‌ನ ಎಲ್‌ಬಿಡಬ್ಲ್ಯೂ, ಅದು ಆ ಚೆಂಡು ಮಾತ್ರ “ಎಂದು ಇಶಾಂತ್ ಹೇಳಿದರು.

ವಿಕೆಟ್ ಕೂಡ ತಂದದ್ದು ಭಾರತೀಯ ಬೌಲರ್‌ಗಳಿಗೆ ಸ್ಪಷ್ಟತೆ. ಮೊದಲ ಕೆಲವು ಓವರ್‌ಗಳಿಗೆ ನಿರ್ದಿಷ್ಟ ಉದ್ದದಿಂದ ಖಾಲಿ ಗುಂಡು ಹಾರಿಸಿದ ನಂತರ ಅವರು ಮತ್ತೆ ಗುಂಪುಗೂಡಿದರು ಮತ್ತು ಯಶಸ್ಸಿಗೆ ನಿಖರವಾಗಿ ಎಲ್ಲಿ ಬೌಲ್ ಮಾಡಬೇಕೆಂಬುದರ ಬಗ್ಗೆ ಪರಸ್ಪರ ಮಾಹಿತಿಯನ್ನು ರವಾನಿಸಿದರು. ಉಮೇಶ್ ಯಾದವ್ ಮತ್ತು ಮೊಹಮ್ಮದ್ ಶಮಿ ಅಗ್ರ ಕ್ರಮಾಂಕದಲ್ಲಿ ಸಿಲುಕಿದ್ದರಿಂದ ಬಾಂಗ್ಲಾದೇಶ 15 ಕ್ಕೆ 1 ಕ್ಕೆ 38 ಕ್ಕೆ ಇಳಿದಿದ್ದರಿಂದ ಫಲಿತಾಂಶವು ಬಹುತೇಕ ತತ್ಕ್ಷಣವೇ ಸಂಭವಿಸಿತು.

ತನ್ನ ಮುಂದಿನ ನಾಲ್ಕು ವಿಕೆಟ್‌ಗಳಲ್ಲಿ ಮೂರು, ಇಶಾಂತ್ ಅವರು ಸಸೆಕ್ಸ್‌ನಲ್ಲಿ ಗಿಲ್ಲೆಸ್‌ಪಿಯೊಂದಿಗೆ ಕೆಲಸ ಮಾಡಲು ಬಯಸಿದ ವ್ಯತ್ಯಾಸವನ್ನು ಹೊರತಂದರು – ಬದಲಿಗೆ ಪಿಚ್ ಮಾಡಿದ ನಂತರ ಚೆಂಡನ್ನು ನೇರಗೊಳಿಸಲು ಅದನ್ನು ಬಲಗೈ ಆಟಗಾರನಾಗಿ ಸ್ವಿಂಗ್ ಮಾಡುವುದು, ಇದು ಅವರ ಸಾಂಪ್ರದಾಯಿಕ ಕೌಶಲ್ಯ.

ಮಹಮ್ಮದುಲ್ಲಾ ಅವರ ವಿಕೆಟ್ ಸ್ಟಂಪ್‌ಗಳ ಹಿಂದಿರುವ ಪ್ರಯತ್ನಕ್ಕಾಗಿ ವೃದ್ಧಿಮಾನ್ ಸಹಾಗೆ ಹೆಚ್ಚು ಸೇರಿರಬಹುದು – ಅವರ ಬಲಕ್ಕೆ ಪೂರ್ಣವಾಗಿ ವಿಸ್ತರಿಸಿದ ಧುಮುಕುವುದು ಒಂದು ಕೈಯಿಂದ ತೆಗೆದುಕೊಳ್ಳುವಲ್ಲಿ ಕೊನೆಗೊಳ್ಳುತ್ತದೆ ಹೆಬ್ಬೆರಳು ಮತ್ತು ತೋರುಬೆರಳಿನ ನಡುವೆ ಅವನ ಕೈಗವಸು ಹಾಕುವುದು – ಆದರೆ ಇದು ಸೀಮ್ ಮತ್ತು ಮಣಿಕಟ್ಟಿನ ಸ್ಥಾನದ ಸೂಕ್ಷ್ಮ ಬದಲಾವಣೆಯೊಂದಿಗೆ ಬಂದಿದ್ದು ಅದು ಚೆಂಡಿನ ದಿಕ್ಕನ್ನು ಬದಲಾಯಿಸಿತು.

“ಒಬ್ಬ ಬ್ಯಾಟ್ಸ್‌ಮನ್ ಯೋಚಿಸುತ್ತಾನೆ, ಆ ಕೋನದಿಂದ ಚೆಂಡು ಬರುತ್ತಿದೆ, ಆದರೆ ಅದು ಪಿಚ್ ಆಗುತ್ತದೆ ಮತ್ತು ನೇರವಾಗಿ ಹೋಗುತ್ತದೆ” ಎಂದು ಇಶಾಂತ್ ಹೇಳಿದರು, ಇದು ಸ್ಪಷ್ಟವಾಗಿದೆ ತಪ್ಪಾದ ರೇಖೆಯನ್ನು ತಪ್ಪಿಸಲು ಪ್ರಯತ್ನಿಸುವಾಗ ಎಬಾದತ್ ಹೊಸೈನ್ ಮತ್ತು ನಯೀಮ್ ಹಸನ್ ಬೌಲ್ ಆದರು. ಒಳಗಿನ ಚಲನೆಯ ನಿರೀಕ್ಷೆಯಲ್ಲಿ ಎಬಾದತ್ ತನ್ನ ಕಾಲಿನ ಸ್ಟಂಪ್‌ನಿಂದ ದೂರ ಹಾರಿದರೆ, ನಯೀಮ್‌ನನ್ನು ವರ್ಗವಾಗಿ ಬಿಡಲಾಯಿತು. ಇಬ್ಬರೂ ತಮ್ಮ ಆಫ್-ಸ್ಟಂಪ್ ನಾಕ್ out ಟ್ ಮಾಡಿದರು.

ಈ ಎರಡು dismiss ಟುಗಳ ನಡುವೆ ವಿಂಗಡಿಸಲಾಗಿದೆ ಕನ್ಕ್ಯುಶನ್ ಬದಲಿ ಆಟಗಾರ ಮೆಹಿದಿ ಹಸನ್ ಅವರ ವಿಕೆಟ್, ಅವರು ಮಧ್ಯ ವಿಕೆಟ್‌ನಲ್ಲಿ ಚೇತೇಶ್ವರ ಪೂಜಾರಾಗೆ ಹಾರಿದರು. ಇದು ಅಚ್ಚುಕಟ್ಟಾಗಿ ಮೊಟ್ಟೆಯೊಡೆದ ಕಥಾವಸ್ತುವಿನ ಫಲಿತಾಂಶವಾಗಿದೆ – ಒಂದು ಸಕ್ಕರ್ ಬಾಲ್ ಎಂಟ್ರಾಪಿಂಗ್ ಲೆಗ್ ಸೈಡ್ ಮೈದಾನವನ್ನು ಹೊಂದಿದೆ – ಇದು ಹೆಚ್ಚು ಶಿಕ್ಷಣ ಪಡೆದ ಸಸೆಕ್ಸ್ ಸ್ಟಿಂಟ್‌ನಲ್ಲಿ ಅದರ ಬೇರುಗಳನ್ನು ಹೊಂದಿದೆ.

“ನಾನು ಇದೀಗ ನನ್ನ ಕ್ರಿಕೆಟ್ ಅನ್ನು ಆನಂದಿಸುತ್ತಿದ್ದೇನೆ ಎಂದು ನಾನು ಭಾವಿಸುತ್ತೇನೆ. ಈ ಹಿಂದೆ ನಾನು ಪ್ರದರ್ಶನದ ಬಗ್ಗೆ ಹೆಚ್ಚಿನ ಒತ್ತಡವನ್ನು ತೆಗೆದುಕೊಂಡಿದ್ದೇನೆ, ನಾನು ವಿಕೆಟ್ ತೆಗೆದುಕೊಳ್ಳಬೇಕು, ನಾನು ಬ್ಯಾಟ್ಸ್‌ಮನ್‌ಗಳನ್ನು ಸೋಲಿಸಲು ಸಾಧ್ಯವಾಯಿತು … ನನ್ನ ಮನಸ್ಸಿನಲ್ಲಿ ಬಹಳಷ್ಟು ಸಂಗತಿಗಳು ನಡೆಯುತ್ತಿದ್ದವು. ಈಗ ಅದು ಹಾಗಲ್ಲ, ಅದು ಕೇವಲ ವಿಕೆಟ್‌ಗಳನ್ನು ಹೇಗೆ ಪಡೆಯುವುದು ಎಂಬುದರ ಬಗ್ಗೆ. ನಿಸ್ಸಂಶಯವಾಗಿ ನನಗೆ ಅನುಭವವಿದೆ “ಎಂದು ಇಶಾಂತ್ ಹೇಳಿದರು.

“ನಾನು ಭಾರತಕ್ಕಾಗಿ ಆಡುತ್ತಿರಲಿ ಅಥವಾ ರಂಜಿ ಟ್ರೋಫಿಯಾಗಲಿ, ನಾನು ಆಡಲು ಬಯಸುತ್ತೇನೆ. ಅದು ಸರಳ ವಿಷಯ – ನೀವು ಆಡಲು ಬಯಸಿದರೆ, ನೀವು ಕೊನೆಗೊಳ್ಳುತ್ತೀರಿ ನಿಮ್ಮ ಆಟವನ್ನು ಆನಂದಿಸಿ. ”

ಅಂತಹ ಎಪಿಫ್ಯಾನಿ ಮತ್ತು ನಂಬಲಾಗದ ವೇಗದ ಬೌಲಿಂಗ್ ಪಾಲುದಾರರೊಂದಿಗೆ ಬೌಲಿಂಗ್ ಮಾಡಲು, ಇಶಾಂತ್ ಮೊದಲಿನಿಂದಲೂ ತನ್ನ ಸಮೃದ್ಧ ಅನುಭವಗಳ ಕೊಳದಲ್ಲಿ ಮುಳುಗಲು ಯಶಸ್ವಿಯಾಗಿದ್ದಾನೆ, ದಾರಿಯುದ್ದಕ್ಕೂ ಹೊಸ ತಂತ್ರಗಳನ್ನು ಕಲಿಯಿರಿ ಮತ್ತು ಮನಸ್ಸಿನ ಶಾಂತಿಯಿಂದ ಬೌಲ್ ಮಾಡಿ, ಅದು ಅವನನ್ನು ದೀರ್ಘಕಾಲ ತಪ್ಪಿಸಿತು. ಯಶಸ್ಸು, 12 ವರ್ಷಗಳಲ್ಲಿ ಮನೆಯಲ್ಲಿ ಮೊದಲ ಟೆಸ್ಟ್ ಫಿಫರ್ ರೂಪದಲ್ಲಿ, ಕೇವಲ ಉಪ-ಉತ್ಪನ್ನವಾಗಿದೆ.

© Cricbuzz

Related posts