ಕೋವಿಡ್ -19: ಸಿದ್ಧಾರ್ಥ್ ಶುಕ್ಲಾ ಅವರ ಅಭಿಮಾನಿಗಳಿಗೆ ಯಾವ ಸಲಹೆ ನೀಡಿದ್ದಾರೆ: ಬಾಲಿವುಡ್ ಸುದ್ದಿ – ಬಾಲಿವುಡ್ ಹಂಗಮಾ

ಕೋವಿಡ್ -19: ಸಿದ್ಧಾರ್ಥ್ ಶುಕ್ಲಾ ಅವರ ಅಭಿಮಾನಿಗಳಿಗೆ ಯಾವ ಸಲಹೆ ನೀಡಿದ್ದಾರೆ: ಬಾಲಿವುಡ್ ಸುದ್ದಿ – ಬಾಲಿವುಡ್ ಹಂಗಮಾ

“ ಮನೆಯೊಳಗೆ ಇರಿ, ಬಹಳಷ್ಟು ನೀರು ಕುಡಿಯಿರಿ ಏಕೆಂದರೆ ಈ ವೈರಸ್ ಶ್ವಾಸಕೋಶಕ್ಕೆ ಹೋಗುತ್ತದೆ ಮತ್ತು ವೈದ್ಯಕೀಯ ತಜ್ಞರು ನೀಡಿದ ಸೂಚನೆಗಳನ್ನು ಅನುಸರಿಸಿ. ಬೇರೆ ಯಾರೂ ಮಾಡಲು ಸಾಧ್ಯವಿಲ್ಲ ”ಎಂದು ಸಿದ್ಧಾರ್ಥ್ ಶುಕ್ಲಾ ಹೇಳುತ್ತಾರೆ, ಅವರು ಯಾವುದೇ ಸಂದರ್ಭದಲ್ಲಿ ಹೆಚ್ಚು ಸಾಮಾಜಿಕ ಪ್ರಾಣಿಗಳಲ್ಲ.

 ಕೋವಿಡ್ -19 ಸಿಧಾರ್ಥ್ ಶುಕ್ಲಾ ಅವರ ಅಭಿಮಾನಿಗಳಿಗೆ ಯಾವ ಸಲಹೆ ನೀಡುತ್ತಾರೆ

“ ಮನರಂಜನಾ ಭ್ರಾತೃತ್ವದ ಇತರ ಜನರ ಮೇಲೆ ಇದು ಕಠಿಣವಾಗಿದೆ ಎಂದು ನಾನು ess ಹಿಸುತ್ತೇನೆ ಬಹಳಷ್ಟು ಸಾಮಾಜಿಕವಾಗಿ. ಆದರೆ ನಾನು ಇಷ್ಟು ವಾರಗಳವರೆಗೆ ಬಿಗ್ ಬಾಸ್ ನಲ್ಲಿ ಸೀಮಿತವಾಗಿರುವ ಮೊದಲೇ ನಾನು ಮನೆಯ ವ್ಯಕ್ತಿಯಾಗಿದ್ದೆ. ನಾನು ಕೆಲಸ ಮಾಡದಿದ್ದಾಗ ನಾನು ಮನೆಯಲ್ಲಿದ್ದೇನೆ. ಆದ್ದರಿಂದ ಈ ಅವಧಿಯ ಬಲವಂತದ ಅವಧಿಯು ನನ್ನ ಮೇಲೆ ಕಠಿಣವಾಗಿಲ್ಲ ”ಎಂದು ಸಿಧಾರ್ಥ್ ಹೇಳುತ್ತಾರೆ.

ಮೇ 24 ರಂದು ಬಿಡುಗಡೆಯಾಗುವ ಅವರ ಹೊಸ ಮ್ಯೂಸಿಕ್ ವಿಡಿಯೋ‘ ಭೂಲಾ ಡುಂಗಾ ’ ಸಿದ್ಧಾರ್ಥ್‌ಗೆ ಭಾರಿ ಉತ್ಸಾಹ ತುಂಬಿದೆ. “ಇದು ನನಗೆ ಇಷ್ಟವಾದ ಹಾಡು. ದರ್ಶಲ್ ರಾವಲ್ ಅವರ ರಾಗದ ಸಾಹಿತ್ಯ ನನಗೆ ತುಂಬಾ ಇಷ್ಟವಾಯಿತು. ಅಂತಹ ಸುಂದರವಾದ ಹಾಡಿನ ಭಾಗವಾಗಲು ಯಾರು ಬಯಸುವುದಿಲ್ಲ? ”

ಬಿಗ್ ಬಾಸ್ ನಲ್ಲಿ ಅವರೊಂದಿಗೆ ಸ್ಪರ್ಧಿಯಾಗಿದ್ದ ಶೆಹ್ನಾಜ್ ಗಿಲ್ ಅವರೊಂದಿಗೆ ವೀಡಿಯೊ ಚಿತ್ರೀಕರಣವನ್ನು ಆನಂದಿಸಿದ್ದೇನೆ ಎಂದು ಸಿದ್ಧಾರ್ಥ್ ಹೇಳುತ್ತಾರೆ. “ನಾನು ಮ್ಯೂಸಿಕ್ ವಿಡಿಯೋ ಮಾಡುವುದನ್ನು ಇಷ್ಟಪಟ್ಟೆ; ಸೀಮಿತ ಪ್ರಸಾರ ಸಮಯದಲ್ಲಿ ಒಬ್ಬ ನಟನಿಗೆ ಹೆಚ್ಚು ಹೇಳಲು ಇದು ಅಗತ್ಯವಾಗಿರುತ್ತದೆ. ”

ದೊಡ್ಡ ಅವಕಾಶಗಳ ಮೆಟ್ಟಿಲು ಎಂದು ಅವರು‘ ಭೂಲಾ ಡುಂಗಾ ’ ವೀಡಿಯೊವನ್ನು ನೋಡುತ್ತಾರೆಯೇ? “ನಾನು ಗಮನ ಸೆಳೆದ ಧಾರಾವಾಹಿಗಳು ಮತ್ತು ಚಲನಚಿತ್ರಗಳನ್ನು ಸಹ ಮಾಡಿದ್ದೇನೆ. ದೊಡ್ಡ ಅವಕಾಶಗಳಿಗೆ ಸಂಬಂಧಿಸಿದಂತೆ, ಬಿಗ್ ಬಾಸ್ ನಂತರ ಬಾಗಿಲು ತೆರೆಯುತ್ತದೆ ಎಂದು ನಾನು ಭಾವಿಸುತ್ತೇನೆ, ಏಕೆಂದರೆ ನಾನು ಕೆಲಸವನ್ನು ಕೋರುವ ರೀತಿಯಲ್ಲ. ”

ಸಿದ್ಧಾರ್ಥ್ ಕರಣ್‌ನ ಒಂದು ಭಾಗವಾಗಿತ್ತು ಜೋಹರ್ ನಿರ್ಮಾಣ ಹಂಪ್ಟಿ ಶರ್ಮಾ ಕಿ ದುಲ್ಹಾನಿಯಾ ಅಲಿಯಾ ಭಟ್ ಅವರೊಂದಿಗೆ. ಆದರೆ ಆ ನಂತರ ಸಿದ್ಧಾರ್ಥ್ ಅವರ ವೃತ್ತಿಜೀವನಕ್ಕೆ ಏನೂ ಆಗಲಿಲ್ಲ. “ಇದು ಅದೃಷ್ಟ ಮತ್ತು ಡೆಸ್ಟಿನಿ ಬಗ್ಗೆ ಎಂದು ನಾನು ess ಹಿಸುತ್ತೇನೆ. ಏನಾಗಬೇಕೆಂದರೆ ಸಮಯ ಸರಿಯಾದ ಸಮಯದಲ್ಲಿಯೇ ಆಗುತ್ತದೆ ”ಎಂದು ಸಿದ್ಧಾರ್ಥ್ ಹೇಳುತ್ತಾರೆ.

ಇದನ್ನೂ ಓದಿ:

,

,

,

,

,

,

,

ವೈಶಿಷ್ಟ್ಯಗಳು

,

ಹಂಪ್ಟಿ ಶರ್ಮಾ ಕಿ ದುಲ್ಹಾನಿಯಾ

,

ಕರಣ್ ಜೋಹರ್

,

,